Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
695
Hôm qua
1.579
Tuần trước
13.886
Tháng trước
88.211
Tất cả
4.264.555

Bộ chuyển đổi quang điện Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)

Giá: 1,399,000 VNĐ

Mã SP: GT-802

Tính năng:

Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)
- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Multi Mode , Wavelength : 850nm  1,399,000đ

Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)
- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Single Mode , Wavelength : 1350nm  1,499,000đ

Bộ chuyển đổi quang điện Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)

1,399,000 VNĐ

Bộ Phát Sóng Wifi Zoneflex R610 Ruckus Indoor Access Point - 901-R610-WW00

Giá: 17,999,000 VNĐ

Mã SP: 901-R610-WW00

Tính năng:

Bộ Phát Sóng Wifi Zoneflex R610 Ruckus Indoor Access Point - 901-R610-WW00

Hãng sản xuất : Ruckus

Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : Taiwan

Loại sản phẩm : Indoor Access Point Wifi

Model : Zoneflex R610 , Mã sản phẩm : 901-R610-WW00

Tính năng : Ruckus ZoneFlex R610 cung cấp kết nối không dây 802.11ac hiệu suất cao và đáng tin cậy với khả năng MU-MIMO (Multiple User-Multiple Input Multiple-Output)

Bộ Phát Sóng Wifi Zoneflex R610 Ruckus Indoor Access Point - 901-R610-WW00

17,999,000 VNĐ

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

Giá: 1,499,000 VNĐ

Mã SP: GT-802S

Tính năng:

Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)
- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Multi Mode , Wavelength : 850nm  1,399,000đ

Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)
- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Single Mode , Wavelength : 1350nm  1,499,000đ

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

1,499,000 VNĐ

Màn Hình Cảm Ứng HP E230t 23 Inch Multi Touch Monitor With Led - W2Z50AA

Giá: 6,950,000 VNĐ

Mã SP: W2Z50AA

Tính năng:

HP E230t 23 inch Multi Touch Monitor With Led W2Z50AA
- Chính hãng HP , 23 inch , 
1920 x 1080 @ 60 Hz , LED 6.950.000đ
HP E220T 21.5 inch touch monitor LQ76AA
Chính hãng HP , 21.5 inch , 
1920 x 1080 @ 60 Hz , LED 6.399.000đ

Màn Hình Cảm Ứng HP E230t 23 Inch Multi Touch Monitor With Led - W2Z50AA

6,950,000 VNĐ

HP ProDesk 400 G3 Microtower MotherBoard 793739-001

Giá: 3,200,000 VNĐ

Mã SP: 793739-001

Tính năng:

HP ProDesk 400 G3 Microtower MotherBoard 793739-001
Mã sản phẩm : 793739-001 , 793305-002 , 793739-601
Hãng sản xuất : HP
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Mother Board
Tương thích : MotherBoard cho máy HP ProDesk 400 G3 MT

HP ProDesk 400 G3 Microtower MotherBoard 793739-001

3,200,000 VNĐ

DELL Optiplex 3020 MT Motherboard MIH81R VJ4YX

Giá: 1,950,000 VNĐ

Mã SP: MIH81R VJ4YX

Tính năng:

DELL Optiplex 3020 MT Motherboard MIH81R VJ4YX
Mã sản phẩm : MIH81R VJ4YX
Hãng sản xuất : DELL
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Mother board
Tương thích : Mainboard cho máy DELL Optiplex 3020 MT

DELL Optiplex 3020 MT Motherboard MIH81R VJ4YX

1,950,000 VNĐ

DELL Optiplex 3040 MT Motherboard GG2R7, TK4W4

Giá: 3,200,000 VNĐ

Mã SP: GG2R7, TK4W4

Tính năng:

DELL Optiplex 3040 MT Motherboard GG2R7, TK4W4
Mã sản phẩm : GG2R7, TK4W4
Hãng sản xuất : DELL
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Mother board
Tương thích : Mainboard cho máy DELL Optiplex 3040 MT

DELL Optiplex 3040 MT Motherboard GG2R7, TK4W4

3,200,000 VNĐ

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV

Giá: 2,290,000 VNĐ

Mã SP: FTLX8571D3BCV

Tính năng:

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV
Mã sản phẩm : FTLX8571D3BCV
Hãng sản xuất : FINISAR
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : SFP Module
Kết nối : LC Duplex connector
Loại cáp : 300m multimode fiber
Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV

2,290,000 VNĐ

Bộ Nguồn Dell 255W Optiplex 580 760 780 960 980 DT L255P-01 D255P-00

Giá: 1,890,000 VNĐ

Mã SP: L255P-01 D255P-00

Tính năng:

Bộ Nguồn Dell 255W Optiplex 580 760 780 960 980 DT L255P-01 D255P-00
Nhà sản xuất : Dell 
Mã sản phẩm : L255P-01 , D255P-00
Mã tương đương : F255E-01 , AC255AD-00 , H255E-01
Xuất xứ : Chính hãng
Công suất : 255W
Khả năng tương thích : Power supply for Dell Optiplex 580 760 780 960 980 DT

Bộ Nguồn Dell 255W Optiplex 580 760 780 960 980 DT L255P-01 D255P-00

1,890,000 VNĐ

PERC H700 Dell PowerEdge RAID Controller Cards

Giá: 2,500,000 VNĐ

Mã SP: PERC H700

Tính năng:

Hãng sản xuất : DELL
Loại : PowerEdge RAID Controller Cards (PERC)
Tính năng : Card điều khiển RAID cho server Dell
Tương thích : Support 11th Generation Dell PowerEdge servers

PERC H700 Dell PowerEdge RAID Controller Cards

2,500,000 VNĐ

Emulex Quad-port 10GbE Rack Network Daughter Card OCm14104-N1-D

Giá: 8,000,000 VNĐ

Mã SP: OCm14104-N1-D

Tính năng:

Emulex Quad-port 10GbE Rack Network Daughter Card OCm14104-N1-D
Hãng sản xuất : Emulex
Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : OCm14104-N1-D
Loại sản phẩm : Network Dauhter Card
Cổng kết nối : Quad-port (x4 SFP 10Gbpe)
Tính năng : Card mạng cho server , nâng cao hiệu năng hoạt động và kết nối dữ liệu
Tương thích : Dell PowerEdge 13th Generation Rack Servers

Emulex Quad-port 10GbE Rack Network Daughter Card OCm14104-N1-D

8,000,000 VNĐ

Qlogic 2662 Dual Port 16GB Fibre Channel HBA - P9J2D

Giá: 16,000,000 VNĐ

Mã SP: P9J2D

Tính năng:

Qlogic 2662 Dual Port 16GB Fibre Channel HBA - P9J2D
Mã sản phẩm : P9J2D
Hãng sản xuất : QLogic
Xuất xứ : Chính hãng
Loai sản phẩm : Fibre Channel Host Bus Adapter(HBA)
Cổng kết nối : Dual-Port
Khả năng truyền tải dữ liệu : 16 Gbps

Qlogic 2662 Dual Port 16GB Fibre Channel HBA - P9J2D

16,000,000 VNĐ

QLogic 2560 Single Port 8Gb Fibre Channel HBA - QLE2560

Giá: 8,000,000 VNĐ

Mã SP: QLE2560

Tính năng:

QLogic 2560 Single Port 8Gb Fibre Channel HBA - QLE2560
Mã sản phẩm : QLE2560
Hãng sản xuất : QLogic
Xuất xứ : Chính hãng
Loai sản phẩm : Fibre Channel Host Bus Adapter(HBA)
Cổng kết nối : Single-Port
Khả năng truyền tải dữ liệu : 8 Gbps

QLogic 2560 Single Port 8Gb Fibre Channel HBA - QLE2560

8,000,000 VNĐ

Emulex LPE12002 Dual-Port 8Gb Fibre Channel HBA

Giá: 9,000,000 VNĐ

Mã SP: LPE12002

Tính năng:

Emulex LPE12002 Dual-Port 8Gb Fibre Channel HBA
Mã sản phẩm : LPE12002
Hãng sản xuất : Emulex
Xuất xứ : Chính hãng
Loai sản phẩm : Fibre Channel Host Bus Adapter(HBA)
Cổng kết nối : Dual-Port
Khả năng truyền tải dữ liệu : 8 Gbps

Emulex LPE12002 Dual-Port 8Gb Fibre Channel HBA

9,000,000 VNĐ

Dell Brocade 1020 Dual-Port 10Gbps Converged Network Adapter - 25FW0

Giá: 9,000,000 VNĐ

Mã SP: 25FW0

Tính năng:

Dell Brocade 1020 Converged Network Adapter - 25FW0
Mã sản phẩm : 25FW0
Hãng sản xuất : Dell , Brocade
Xuất xứ : Chính hãng
Khả năng truyền tãi : 10Gbps
Loại sản phẩm : Converged Network Adapter
Tương thích : Dell PowerEdge® Servers (R620, R720,R720XD, T620, T410, R905, R900, R805, T710, R910, R810, R710, R610, R410, T610, R510, R815, R715, NX3100, PE2970)

Dell Brocade 1020 Dual-Port 10Gbps Converged Network Adapter - 25FW0

9,000,000 VNĐ

Máy tính để bàn HP 400G4 MT - 1AY74PT

Giá: 11,490,000 VNĐ

Mã SP: 1AY74PT

Tính năng:

Máy tính để bàn HP 400G4 MT - 1AY74PT
Mã sản phẩm : 1AY74PT
Hãng sản xuất : HP
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Máy bộ
Tình trạng : Mới 100%
Model : HP 400G4 MT
Chip : I5-7500
Ram : 4GB DDR4 -2400 SDRAM
HDD : 1TB
Tặng kèm : Keyboard & Mouse

Máy tính để bàn HP 400G4 MT - 1AY74PT

11,490,000 VNĐ

Dell Broadcom 5720 Dual-Port 1Gb Network Interface Card - 540-BBGY

Giá: 1,500,000 VNĐ

Mã SP: 540-BBGY

Tính năng:

Dell Broadcom 5720 Dual-Port 1Gb Network Interface Card - 540-BBGY
Mã sản phẩm : 540-BBGY
Hãng sản xuất : DELL , Broadcom
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Network Interface Card
Cổng kết nối : Dual-Ports
Băng thông : 1Gb
Tính năng : Card mạng cho server Dell

Dell Broadcom 5720 Dual-Port 1Gb Network Interface Card - 540-BBGY

1,500,000 VNĐ

Máy In Thẻ Nhựa Olivetti PR2 PLUS

Giá: 10,500,000 VNĐ

Mã SP: PR2 PLUS

Tính năng:

Máy In Thẻ Nhựa Olivetti PR2 PLUS
Mã sản phẩm : PR2 PLUS
Hãng sản xuất : Olivetti
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Máy in thẻ nhưa
Tính năng : Máy in thẻ nhựa Olivetti PR2 PLUS chuyên in các loại thẻ nhựa nhân viên, thẻ thành viên, thẻ tích điểm, thẻ business, thẻ khuyến mại, thẻ quà tặng, thẻ giảm giá hay các loại thẻ vip...

Máy In Thẻ Nhựa Olivetti PR2 PLUS

10,500,000 VNĐ

ServeRAID M5210 SAS/SATA Controller - 46C9110

Giá: 4,990,000 VNĐ

Mã SP: 46C9110

Tính năng:

ServeRAID M5210 SAS/SATA Controller Card - 46C9110
Mã sản phẩm : 46C9110
Hãng sản xuất : Lenovo
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Controller Card
Tính năng : Card điều khiển SAS/SATA cho internal disk storage

ServeRAID M5210 SAS/SATA Controller - 46C9110

4,990,000 VNĐ

ServeRAID M1200 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade-FoD - 00AE930

Giá: Call

Mã SP: 00AE930

Tính năng:

ServeRAID M1200 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade-FoD - 00AE930
Mã sản phẩm : 00AE930
Hãng sản xuất : Lenovo
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Series upgrade authorization key
Sử dụng : Tương thích ServeRAID M1215 SAS/SATA Controller

ServeRAID M1200 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade-FoD - 00AE930

ServeRAID M1100 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade - 81Y4542

Giá: Call

Mã SP: 81Y4542

Tính năng:

ServeRAID M1100 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade - 81Y4542
Mã sản phẩm : 81Y4542
Hãng sản xuất : Lenovo
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Series upgrade authorization key
Sử dụng : Tương thích ServeRAID M1115 SAS/SATA Controller

ServeRAID M1100 Series Zero Cache/RAID 5 Upgrade - 81Y4542

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL

Giá: 4,500,000 VNĐ

Mã SP: FTLF8529P3BCV-QL

Tính năng:

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL
Mã sản phẩm : FTLF8529P3BCV-QL
Hãng sản xuất : QLOGIC
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : SFP Module
Tốc độ truyền tải tín hiệu : 16GB/S
Bước sóng : 850nm
Sử dụng : Sử dụng cho QLE2660 QLE2662 QLE2670 QLE2672 HBA

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL

4,500,000 VNĐ

Lenovo IBM 00Y5629 QLogic 8Gb FC Dual Port QLE2562 44T1359 42D0516

Giá: 9,900,000 VNĐ

Mã SP: 00Y5629

Tính năng:

Lenovo IBM 00Y5629 QLogic QLE2562 8Gb FC Dual Port HBA 44T1359 42D0516
Mã sản phẩm : 00Y5629 44T1359 42D0516
Loại : Host Bus Adapter (HBA)
Kết nối : Dual Port
Hãng sản xuất : Lenovo IBM
Chíp xử lý :  QLogic QLE2562 8Gb
Tính năng : Card chuyển đổi tín hiệu mở rộng cho server , nâng cao hiệu năng hoạt động và kết nối dữ liệu.
Khả năng tương thích : Được sử dụng cho server IBM LENOVO

Lenovo IBM 00Y5629 QLogic 8Gb FC Dual Port QLE2562 44T1359 42D0516

9,900,000 VNĐ

Lenovo IBM QLogic QLE2690 16gb FC single Port HBA 01CV752

Giá: 13,000,000 VNĐ

Mã SP: 01CV752

Tính năng:

Lenovo IBM QLogic QLE2690 16gb FC single Port HBA 01CV752
Mã sản phẩm : 01CV752
Loại : Host Bus Adapter
Kết nối : single port
Hãng sản xuất : LENOVO IBM
Loại giao diện : x8 lane PCI Express® 2.0 | 3.0
Tính năng : Card chuyển đổi tín hiệu mở rộng cho server , nâng cao hiệu năng hoạt động và kết nối dữ liệu.
Khả năng tương thích : Được sử dụng cho server IBM LENOVO

Lenovo IBM QLogic QLE2690 16gb FC single Port HBA 01CV752

13,000,000 VNĐ

Sản phẩm khác

Tags: