Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
2.215
Hôm qua
1.329
Tuần trước
14.587
Tháng trước
91.165
Tất cả
5.898.052

Module Quang Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001

Mã SP: FTLX8571D3BCV-IT - Lượt xem: 1215
Giá: 1,990,000 VNĐ
(Giá chưa bao gồm VAT )
Bảo hành: 12 (Tháng)
Tình trạng: Hàng mới
Nhóm: Thiết bị mạng -» Network Transceivers
Trong kho: Đặt hàng trong 7 ngày
Xuất sứ: Chính hãng
  • Chi tiết
  • Thông số kỹ thuật
  • Download
  • Phản hồi khách hàng

Sản phẩm cùng loại

HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver - J9153A

• HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver - J9153A • Mã sản phẩm : J9153A • Hãng sản xuất : HP • Xuất xứ : Chính hãng • Loại sản phẩm : SFP Module • Kết nối : LC ER Transceiver • Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


345 lượt xem
Call
Mã SP: J9153A

HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver - J9151A

• HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver - J9151A • Mã sản phẩm : J9151A • Hãng sản xuất : HP • Xuất xứ : Chính hãng • Loại sản phẩm : SFP Module • Kết nối : LC LR Transceiver • Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


299 lượt xem
Call
Mã SP: J9151A

HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver - J9150A

• HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver - J9150A • Mã sản phẩm : J9150A • Hãng sản xuất : HP • Xuất xứ : Chính hãng • Loại sản phẩm : SFP Module • Kết nối : LC SR Transceiver • Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


311 lượt xem
Call
Mã SP: J9150A

HP X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver - J9152A

• HP X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver - J9152A • Mã sản phẩm : J9152A • Hãng sản xuất : HP • Xuất xứ : Chính hãng • Loại sản phẩm : SFP Module • Kết nối : LC LRM Transceiver • Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


308 lượt xem
Call
Mã SP: J9152A

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL Mã sản phẩm : FTLF8529P3BCV-QL Hãng sản xuất : QLOGIC Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Tốc độ truyền tải tín hiệu : 16GB/S Bước sóng : 850nm Sử dụng : Sử dụng cho QLE2660 QLE2662 QLE2670 QLE2672 HBA


772 lượt xem
4,990,000 VNĐ
Mã SP: FTLF8529P3BCV-QL

Module Quang IBM SFP+10Gb/s Tranceiver 46C3449

Module Quang IBM SFP+10Gb/s Tranceiver 46C3449 Mã sản phẩm : 46C3449 Mã tương đương : AFBR-709SMZ-IB8 , N24591V Hãng sản xuất : IBM Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Loại cáp : 550m Multimode Fiber Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


617 lượt xem
2,990,000 VNĐ
Mã SP: 46C3449

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX8574D3BCL

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX8574D3BCL Mã sản phẩm : FTLX8574D3BCL Hãng sản xuất : FINISAR Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Loại cáp : 400m Multimode Datacom Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


685 lượt xem
2,800,000 VNĐ
Mã SP: FTLX8574D3BCL

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX1471D3BCL

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX1471D3BCL Mã sản phẩm : FTLX1471D3BCL Hãng sản xuất : FINISAR Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Loại cáp : 10km Single Mode Datacom Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


985 lượt xem
2,900,000 VNĐ
Mã SP: FTLX1471D3BCL

Module Quang Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001

Module Quang Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001 Mã sản phẩm : FTLX8571D3BCV-IT Hãng sản xuất : Intel Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


1216 lượt xem
1,990,000 VNĐ
Mã SP: FTLX8571D3BCV-IT

Sản phẩm khác

Tags: