Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
784
Hôm qua
3.025
Tuần trước
26.712
Tháng trước
134.704
Tất cả
6.629.137

HP Intel Pro 1000 CT Desktop PCI-Express 1 x RJ45 632710-001

Giá: 880,000 VNĐ

Mã SP: 632710-001

Tính năng:

• HP Intel Pro 1000 CT Desktop PCI-Express 1 x RJ45 632710-001
• Nhà sản xuất : HP
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : 632710-001
• Loại sản phẩm : Network Adapter Card
• Đặc điểm nổi bật : Card mạng Intel 1 port , tốc độ truyền tải tín hiệu 10/100/1000Mbps
• Khả năng tương thích : Card mạng tương thích với khe cắm mở rộng PCI-Express x1
• Sản phẩm tương đương : EXPI9301CTBLK Intel Pro1000 CT Desktop 10/100/1000Mbps PCI-Express 1 x RJ45

HP Intel Pro 1000 CT Desktop PCI-Express 1 x RJ45 632710-001

880,000 VNĐ

Thiết Bị Chuyển Mạch HPE 1420-24G-2SFP Switch (JH017A)

Giá: Call

Mã SP: JH017A

Tính năng:

• Thiết Bị Chuyển Mạch HPE 1420-24G-2SFP Switch (JH017A)
• Dòng đời : 1420-24G-2SFP
• Mã sản phẩm : JH017A
• Nhà sản xuất : HPE
• Xuất xứ : Chính hãng
• Tính năng : Thiết bị Chuyển mạch mở rộng hệ thống mạng vời 24 Ports và 2 Ports SFP 

Thiết Bị Chuyển Mạch HPE 1420-24G-2SFP Switch (JH017A)

Network Card Printer Parts Cannon LBP3500 LBP3300 - FM3-2014

Giá: Call

Mã SP: FM3-2014

Tính năng:

• Network Card Printer Parts Cannon LBP3500 LBP3300 - FM3-2014
• Mã sản phẩm : FM3-2014
• Mã tương đương : FM3-2014-000
• Nhà sản xuất : Cannon
• Xuất xứ : Chính hãng
• Tính năng : Network Card 
• Cổng kết nối : x1 RJ45
• Khả năng tương thích : Máy tính Cannon LBP3500 LBP3300 LBP3310 LBP5100 LBP5000 NB-C2

Network Card Printer Parts Cannon LBP3500 LBP3300 - FM3-2014

SonicWall SOHO 250 TotalSecure Advanced Edition (1 Year) - 02-SSC-1815

Giá: 18,500,000 VNĐ

Mã SP: 02-SSC-1815

Tính năng:

• SonicWall SOHO 250 TotalSecure Advanced Edition (1 Year) - 02-SSC-1815
• Nhà sản xuất : SonicWall
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm :  02-SSC-1815
• Dịch vụ : Intrusion Prevention, Gateway Anti-Virus, Gateway Anti-Spyware, Content & URL Filtering (CFS), Capture Advanced Threat Protection
• Tính năng : Hệ thống mạng của bạn luôn được đảm bảo trước mọi xâm nhập bất hợp pháp , phòng chống virut tấn công , phòng chống phần mềm gián điệp ...

SonicWall SOHO 250 TotalSecure Advanced Edition (1 Year) - 02-SSC-1815

18,500,000 VNĐ

CableIQ Qualification Tester - CIQ-100

Giá: Call

Mã SP: CIQ-100

Tính năng:

• CableIQ Qualification Tester - CIQ-100
• Nhà sản xuất : Fluke
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : CIQ-100
• Tính năng : CableIQ là thiết bị thẩm định hàng đầu được thiết kế dành cho chuyên viên mạng, những người cần xử lý các vấn đề kết nối và thẩm định băng thông của cáp. Tự động nhận biết tốc độ / cài đặt song công của thiết bị chuyển mạch và các máy tính cá nhân

CableIQ Qualification Tester - CIQ-100

MODULAR CRIMPER RJ45 and RJ11 - 11212530

Giá: 1,599,000 VNĐ

Mã SP: 11212530

Tính năng:

• MODULAR CRIMPER RJ45 and RJ11 - 11212530
• Nhà sản xuất : Fluke
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : 11212530
• Tính năng : Kìm bấm mạng RJ45 , điện thoại RJ11 RJ12 , Cáp quang , cáp đồng trục ...

MODULAR CRIMPER RJ45 and RJ11 - 11212530

1,599,000 VNĐ

D914S impact tool with EverSharp 110 blade - 10061110

Giá: 2,499,000 VNĐ

Mã SP: 10061110

Tính năng:

• D914S impact tool with EverSharp 110 blade - 10061110
• Nhà sản xuất : Fluke
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : 10061110 , Dòng đời : D914S
• Lưởi dao : 110 blade
• Tính năng : Thiết bị tool nhấn mạng Fluke D914S cao cấp , độ bền cao , khả năng chính xác gần như tuyệt đối , tay cầm được thiết kế công thái học được làm bằng cao su đặc biệt để giảm độ giật va đập và mỏi tay.

D914S impact tool with EverSharp 110 blade - 10061110

2,499,000 VNĐ

HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver - J9153A

Giá: Call

Mã SP: J9153A

Tính năng:

• HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver - J9153A
• Mã sản phẩm : J9153A
• Hãng sản xuất : HP
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC ER Transceiver
• Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver - J9153A

HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver - J9151A

Giá: Call

Mã SP: J9151A

Tính năng:

• HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver - J9151A
• Mã sản phẩm : J9151A
• Hãng sản xuất : HP
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC LR Transceiver
• Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver - J9151A

HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver - J9150A

Giá: Call

Mã SP: J9150A

Tính năng:

• HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver - J9150A
• Mã sản phẩm : J9150A
• Hãng sản xuất : HP
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC SR Transceiver
• Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver - J9150A

HP X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver - J9152A

Giá: Call

Mã SP: J9152A

Tính năng:

• HP X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver - J9152A
• Mã sản phẩm : J9152A
• Hãng sản xuất : HP
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC LRM Transceiver
• Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

HP X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver - J9152A

EXPI9301CTBLK Intel Pro1000 CT Desktop 10/100/1000Mbps PCI-Express 1 x RJ45

Giá: 880,000 VNĐ

Mã SP: EXPI9301CTBLK

Tính năng:

• Intel EXPI9301CTBLK Network Adapter 10/100/1000Mbps PCI-Express x1
• Nhà sản xuất : Intel , Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : EXPI9301CTBLK
• Loại sản phẩm : Network Adapter Card
• Đặc điểm nổi bật : Card mạng Intel 1 port , tốc độ truyền tải tín hiệu 10/100/1000Mbps
• Khả năng tương thích : Card mạng tương thích với khe cắm mở rộng PCI-Express x1
• Sản phẩm tương đương : HP Intel Pro 1000 CT Desktop PCI-Express 1 x RJ45 632710-001

EXPI9301CTBLK Intel Pro1000 CT Desktop 10/100/1000Mbps PCI-Express 1 x RJ45

880,000 VNĐ

Dell EMC Networking 48 Ports N1148T-ON Switch

Giá: 16,791,990 VNĐ

Mã SP: N1148T-ON

Tính năng:

• Dell EMC Networking 48 Ports N1148T-ON Switch
• Nhà sản xuất : Dell
• Model : N1148T-ON
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : Switch
• Tính năng : là thiết bị chuyển đổi mạng 48 Ports

Dell EMC Networking 48 Ports N1148T-ON Switch

16,791,990 VNĐ

Dell EMC Networking 24 Ports N1124P-ON Switch PoE

Giá: 14,958,382 VNĐ

Mã SP: N1124P-ON

Tính năng:

• Dell EMC Networking 24 Ports N1124P-ON Switch PoE
• Nhà sản xuất : Dell
• Model : N1124P-ON
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : Switch PoE
• Tính năng : là thiết bị chuyển đổi mạng 24 Ports

Dell EMC Networking 24 Ports N1124P-ON Switch PoE

14,958,382 VNĐ

Dell EMC Networking 24 Ports N1124T-ON Switch

Giá: 11,258,997 VNĐ

Mã SP: N1124T-ON

Tính năng:

• Dell EMC Networking 24 Ports N1124T-ON Switch
• Nhà sản xuất : Dell
• Model : N1124T-ON
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : Switch
• Tính năng : là thiết bị chuyển đổi mạng 24 Ports

Dell EMC Networking 24 Ports N1124T-ON Switch

11,258,997 VNĐ

Dell Broadcom 5719 Quad Port 1Gb Network Interface Card Full Height - 540-BBGX

Giá: 3,167,000 VNĐ

Mã SP: 540-BBGX

Tính năng:

• Dell Broadcom 5719 Quad Port 1Gb Network Interface Card Full Height - 540-BBGX
• Nhà sản xuất : Dell
• Mã sản phẩm : 540-BBGX
• Loại sản phẩm : Network interface card
• Hình thức : Full height
• Ports : Quad port
• Tính năng : Card chuyển đổi mạng PCIe tốc độ 1Gb hỗ trợ mở rộng cổng LAN x4

Dell Broadcom 5719 Quad Port 1Gb Network Interface Card Full Height - 540-BBGX

3,167,000 VNĐ

Lenovo Storage V3700 V2 2x 4-port 16Gb FC SFP+ Adapter Cards - 01DC659

Giá: Call

Mã SP: 01DC659

Tính năng:

• Lenovo Storage V3700 V2 2x 4-port 16Gb FC SFP+ Adapter Cards - 01DC659
• Nhà sản xuất : Lenovo
• Mã sản phẩm : 01DC659
• Loại sản phẩm : Lenovo adapter Cards
• Cổng kết nối : 16Gb Fibre Channel x 4 SFP+
• Tính năng : Là thiết bị chuyển đổi mạng sử dụng cho Lenovo storage V3700 V2

Lenovo Storage V3700 V2 2x 4-port 16Gb FC SFP+ Adapter Cards - 01DC659

Hitachi DFK42 4GBp/s AMS 2100 Series Controller - 3276122-A

Giá: 9,490,000 VNĐ

Mã SP: 3276122-A

Tính năng:

• Hitachi DFK42 4GBp/s AMS 2100 Series Controller - 3276122-A
• Nhà sản xuất : Hitachi
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : 3276122-A , Model sản phẩm : DFK42
• Loại sản phẩm : Card điều khiển mạng
• Ports : 2 Port SFP
• Khả năng truyền tải : 4GBps
• Tương thích : Sử dụng cho AMS2100 series controller Hitachi

Hitachi DFK42 4GBp/s AMS 2100 Series Controller - 3276122-A

9,490,000 VNĐ

Bộ chuyển đổi quang điện Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)

Giá: 1,790,000 VNĐ

Mã SP: GT-802

Tính năng:

• Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)
- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Multi Mode , Wavelength : 850nm  1,790,000đ

• Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)
- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Single Mode , Wavelength : 1350nm  1,890,000đ

Bộ chuyển đổi quang điện Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)

1,790,000 VNĐ

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

Giá: 1,890,000 VNĐ

Mã SP: GT-802S

Tính năng:

• Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode)

- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Multi Mode , Wavelength : 850nm  1,790,000đ

• Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

- Chính hãng , Loại cáp tương thích : Single Mode , Wavelength : 1350nm  1,890,000đ

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

1,890,000 VNĐ

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV

Giá: 2,090,000 VNĐ

Mã SP: FTLX8571D3BCV

Tính năng:

• Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV
• Mã sản phẩm : FTLX8571D3BCV
• Hãng sản xuất : FINISAR
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC Duplex connector
• Loại cáp : 300m multimode fiber
• Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV

2,090,000 VNĐ

Emulex Quad-port 10GbE Rack Network Daughter Card OCm14104-N1-D

Giá: 8,000,000 VNĐ

Mã SP: OCm14104-N1-D

Tính năng:

• Emulex Quad-port 10GbE Rack Network Daughter Card OCm14104-N1-D
• Hãng sản xuất : Emulex
• Xuất xứ : Chính hãng
• Mã sản phẩm : OCm14104-N1-D
• Loại sản phẩm : Network Dauhter Card
• Cổng kết nối : Quad-port (x4 SFP 10Gbpe)
• Tính năng : Card mạng cho server , nâng cao hiệu năng hoạt động và kết nối dữ liệu
• Tương thích : Dell PowerEdge 13th Generation Rack Servers

Emulex Quad-port 10GbE Rack Network Daughter Card OCm14104-N1-D

8,000,000 VNĐ

Qlogic 2662 Dual Port 16GB Fibre Channel HBA - P9J2D

Giá: Call

Mã SP: P9J2D

Tính năng:

• Qlogic 2662 Dual Port 16GB Fibre Channel HBA - P9J2D
• Mã sản phẩm : P9J2D
• Hãng sản xuất : QLogic
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loai sản phẩm : Fibre Channel Host Bus Adapter(HBA)
• Cổng kết nối : Dual-Port
• Khả năng truyền tải dữ liệu : 16 Gbps

Qlogic 2662 Dual Port 16GB Fibre Channel HBA - P9J2D

QLogic 2560 Single Port 8Gb Fibre Channel HBA - QLE2560

Giá: 8,000,000 VNĐ

Mã SP: QLE2560

Tính năng:

• QLogic 2560 Single Port 8Gb Fibre Channel HBA - QLE2560
• Mã sản phẩm : QLE2560
• Hãng sản xuất : QLogic
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loai sản phẩm : Fibre Channel Host Bus Adapter(HBA)
• Cổng kết nối : Single-Port
• Khả năng truyền tải dữ liệu : 8 Gbps

QLogic 2560 Single Port 8Gb Fibre Channel HBA - QLE2560

8,000,000 VNĐ

Sản phẩm khác

Tags: