Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
516
Hôm qua
2.326
Tuần trước
16.814
Tháng trước
66.995
Tất cả
3.622.584

Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL

Giá: 1,890,000 VNĐ

Mã SP: FTLF8524P3BNL

Tính năng:

Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL
Nhà sản xuất : Finisar
Loại sản phẩm : Network Transceivers
Khả năng tương thích : the Small Form Factor Pluggable MSA
Ứng dụng và cách sử dụng : Data Networking, Optical Network
Giao diện, cổng : 1 x Fiber Channel Network
Khoảng cách : 300m on 62.5/125µm MMF
Tốc độ truyền tín hiệu: 3.7 Gb/s Fibre Channel
Kết nối truyền thông : Fiber Channel
Nguồn : Single 3.3V

Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL

1,890,000 VNĐ

HP BladeSystem c-Class 1G SFP RJ-45 Transceiver Module - 453154-B21

Giá: Call

Mã SP: 453154-B21

Tính năng:

HP BladeSystem c-Class 1G SFP RJ-45 Transceiver Module - 453154-B21
Nhà sản xuất : HP
Mã sản phẩm : 453154-B21
Xuất xứ : Chính hãng , sản xuất tại : Malaysia
Loại sản phẩm : Network Transceiver Module
Sử dụng cho : Server
Tính năng : Cung cấp kết nối Ethernet hiệu suất cao và mang lại cho khách hàng nhiều sự lựa chọn cho việc sử dụng bằng đồng hoặc cáp quang.
Khả năng tương thích : fc-Class Blade System

HP BladeSystem c-Class 1G SFP RJ-45 Transceiver Module - 453154-B21

1591034-0 AMP Spare/Redundant AC Power Unit

Giá: 5,400,000 VNĐ

Mã SP: 1591034-0

Tính năng:

1591034-0 AMP Spare/Redundant AC Power Unit

5,400,000 VNĐ

1591032-1 AMP Rack Mount Media Convertor Chassis System

Giá: 10,200,000 VNĐ

Mã SP: 1591032-1

Tính năng:

1591032-1 AMP Rack Mount Media Convertor Chassis System

10,200,000 VNĐ

1591022-9 AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM

Giá: 7,900,000 VNĐ

Mã SP: 1591022-9

Tính năng:

1591022-9 AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM

7,900,000 VNĐ

1591020-9 AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-SX, SC, MM

Giá: 6,000,000 VNĐ

Mã SP: 1591020-9

Tính năng:

1591020-9 AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-SX, SC, MM

6,000,000 VNĐ

1591030-9 AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, SM

Giá: 3,100,000 VNĐ

Mã SP: 1591030-9

Tính năng:

1591030-9 AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, SM

3,100,000 VNĐ

1591026-9 AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, ST, MM

Giá: 2,420,000 VNĐ

Mã SP: 1591026-9

Tính năng:

1591026-9 AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, ST, MM

2,420,000 VNĐ

1591024-9 AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM

Giá: 2,420,000 VNĐ

Mã SP: 1591024-9

Tính năng:

1591024-9 AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM

2,420,000 VNĐ

Sản phẩm khác

Tags: