Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
1.458
Hôm qua
1.334
Tuần trước
18.576
Tháng trước
86.088
Tất cả
7.021.261

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV

Giá: 2,090,000 VNĐ

Mã SP: FTLX8571D3BCV

Tính năng:

• Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV
• Mã sản phẩm : FTLX8571D3BCV
• Hãng sản xuất : FINISAR
• Xuất xứ : Chính hãng
• Loại sản phẩm : SFP Module
• Kết nối : LC Duplex connector
• Loại cáp : 300m multimode fiber
• Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)

Finisar 1G/10G 850nm Multimode SFP+ Transceiver FTLX8571D3BCV

2,090,000 VNĐ

Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL

Giá: 999,000 VNĐ

Mã SP: FTLF8524P3BNL

Tính năng:

• Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL
• Nhà sản xuất : Finisar
• Loại sản phẩm : Network Transceivers
• Khả năng tương thích : the Small Form Factor Pluggable MSA
• Ứng dụng và cách sử dụng : Data Networking, Optical Network
• Giao diện, cổng : 1 x Fiber Channel Network
• Khoảng cách : 300m on 62.5/125µm MMF
• Tốc độ truyền tín hiệu: 3.7 Gb/s Fibre Channel
• Kết nối truyền thông : Fiber Channel
• Nguồn : Single 3.3V

Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL

999,000 VNĐ

HP BladeSystem c-Class 1G SFP RJ-45 Transceiver Module - 453154-B21

Giá: Call

Mã SP: 453154-B21

Tính năng:

• HP BladeSystem c-Class 1G SFP RJ-45 Transceiver Module - 453154-B21
• Nhà sản xuất : HP
• Mã sản phẩm : 453154-B21
• Xuất xứ : Chính hãng , sản xuất tại : Malaysia
• Loại sản phẩm : Network Transceiver Module
• Sử dụng cho : Server
• Tính năng : Cung cấp kết nối Ethernet hiệu suất cao và mang lại cho khách hàng nhiều sự lựa chọn cho việc sử dụng bằng đồng hoặc cáp quang.
• Khả năng tương thích : fc-Class Blade System

HP BladeSystem c-Class 1G SFP RJ-45 Transceiver Module - 453154-B21

Sản phẩm khác

Tags: