Khuyến Mãi Wifi - Linh kiện Server - UPS 06-2017

Cập nhật ngày 05 tháng 07 năm 2017

 

 

1. Server , linh kiện server
    a. Power Supply(DELL,HP,IBM) 
    c. Hard Drive IBM HP Seagate 
    d. Raid Controller SAS - SATA
    e. IBM STORAGE V3700 

2. Access Point Wifi
    a. Wifi Ruckus
    b. Wifi Engenius

    C. Wifi HP (Aruba)

3. Thiết bị , phụ kiện mạng
    a. HP SWITCH - ACCESSORIES
    b. Network Adapter Card
    c. SONICWAL Firewall 
    d. Thiết bị chống sét 

4. KVM Switch

    a. ATEN solution 

5. Thiết bị lưu điện UPS

    a. Bộ lưu điện UPS
    b. Ắc Quy UPS

6. CÁC SẢN PHẨM KHÁC

    a. Thiết bị lưu trữ Tape
    b. Cable
    c. Máy in thẻ nhưa - Mực in thẻ (Ribbon) - Thẻ nhựa
    e. Hàng thanh lý

   

 

Mã sản
phẩm

Mô tả sản phẩm

Số lượng
tồn

Hình ảnh

Giá mới
(VNĐ)

 1. Server , linh kiện server

a. Power Supply

HP Power Supply

503376-001

Bộ nguồn HP 240W For 6000pro, 6005, 6200, 6300, 8000, 8100, 8200 SFF

1 thumblarge 1,200,000
503296-B21

Bộ nguồn HP 460W For DL360 DL380 G6 G7 

2 thumblarge 1,900,000

399771-B21

Bộ nguồn HP 1000W For DL/ML 350/370/380 G5  

2

thumblarge

1,900,000

503378-001 Bộ nguồn HP 320W For Pro 6000 Elite 8000 MT Power Supply 4 thumblarge 1,690,000
720478-B21 Bộ nguồn Server HP 500W Power Supply DL370 G8 G9, DL380 G8 G9 2 thumblarge 3,590,000
DELL PSU
L180EU-00 Bộ Nguồn Dell 180 W For Optiplex 780 USFF
K350R
2 thumblarge 1,390,000
H220AS-00 Bộ nguồn DELL 220W For Inspiron 660s Vostro 270s Power Supply 
L220NS-00 , R5RV4 , TTXYJ
11 thumblarge 1,690,000
H240AS-00 Bộ nguồn DELL 240W For optiplex 790 990 SFF
RV1C4, J50TW
9 thumblarge 1,690,000
H250AD-00

Bộ Nguồn DELL 250W For Optiplex 390, 790, 990 Desktop 

2 thumblarge 1,690,000
H290AM-00 Bộ Nguồn Dell 290W For Optiplex 3020 7020 9020 Power Supply
0KPRG9 , PS-3291-1DF
5 thumblarge 1,690,000
CD4GP, 6R89K

Bộ nguồn DELL 300w for Optiblex 390 790 990 3010 7010 9010 MT 

1 thumblarge 42D0632 1,700,000

RV1C4
J50TW

Bộ nguồn DELL 240w for optiplex 790 990 SFF  1 thumblarge 42D0632 1,800,000
L235P-01
H235P-00
Bộ nguồn DELL 235W For Server optiplex 760, 780, 960 SFF 

10

thumblarge 42D0632 1,290,000
H265AM-00

Bộ nguồn Dell 265W Optiplex 390, 790, 990 SMT Power Supply - 0GVY79 , H265AM-00

5 thumblarge 42D0632 1,799,000
0M076R

Bộ nguồn Dell PowerEdge 2950, 750W, model : 7001072-Y000

1   2,200,000
0CX357, 0DU636

Bộ nguồn Dell PowerEdge R300, 400W, Model: D400P-01

1   2,000,000
0J38MN

Bộ nguồn Dell PowerEdge R610, 502W, Model: A502P-00

1   2,200,000
0RN442, 0FJVYV

Bộ nguồn Dell PowerEdge R610, 717W Power Supply

1   2,200,000
0JY138

Bộ nguồn Dell PowerEdge T300, 500W, Model: N490P-00

1   2,000,000
0TH344

Bộ nguồn Dell PowerEdge 800 830 840, 420W Power Supply

1   2,000,000
IBM PSU

DPS-230LB

Bộ nguồn Fujitsu G31 G41 230w for D5260 D5290 D550      

 c. Hard Drive IBM HP Seagate

IBM HDD
81Y9690

Ổ cứng Lenovo 81Y9690 1TB 7.2K 6GBPS NL SAS 2.5 inch SFF HS Hard Disk Drive

2   6,200,000
42D0632 Ổ đĩa cứng IBM 42D0632 146GB 10K 6Gbps SAS 2.5 For x3200 M3 x3400 M3 4 thumblarge 42D0632 2,800,000
42D0637 Ổ cứng IBM 42D0637 300GB 10K 6Gbps SAS 2.5" SFF Slim-HS Hard Drive for x3250 M3 x3650 M4 4 thumblarge 3,200,000
42D0632 42D0633 42D0634

IBM 42D0632 42D0633 42D0634 (5537) 146GB 10K 6G 2.5" SAS SFF Hard Drive

1    
42D0637 42D0638 42D0639

IBM 42D0637 42D0638 42D0639 (5599) 300GB 10K 6G 2.5" SAS SFF Hard Drive

1    
90Y8872 90Y8873 90Y8874

IBM 90Y8872 90Y8873 90Y8874  G2HS 600GB 10K 6G 2.5" SAS SFF Hard Drive

1    
90Y8877

Lenovo 90Y8877 G2HS 300GB 10K 6G 2.5" SAS SFF Hard Drive

1    
44W2234 44W2235

IBM 44W2234 44W2235 (5311) 300GB 15K 6G 3.5" SAS LFF Hard Drive

1    
44W2244 44W2245 44W2246

IBM 44W2244 44W2245 44W2246 G2HS 600GB 15K 6G 3.5" SAS LFF Hard Drive

1    
HP HDD
507125-B21 Ổ đĩa cứng HP 146GB 6G SAS 10K SFF (2.5-inch) Dual Port Enterprise - 507125-B21 4 thumblarge 2,500,000
507127-B21 Ổ cứng HP 300GB 6G SAS 10K SFF (2.5-inch) IBM 507127-B21 4 thumblarge 3,200,000
507125-B21 507283-001

HP 507125-B21 507283-001 146GB 10K 6G 2.5" DP SAS SFF Hard Drive

1    
 507127-B21 507284-001

HP 507127-B21 507284-001 300GB 10K 6G 2.5" DP SAS SFF Hard Drive

1    
652583-B21

HP 652583-B21 600GB 10K 6G 2.5" SC SAS SFF Hard Drive

1    
627117-B21

HP 627117-B21 300GB 15K 6G 2.5" DP SAS SFF Hard Drive

1    
605835-B21

HP 605835-B21 1TB 7.2K 6G 2.5" SAS SFF Hard Drive

1    
657750-B21

HP 657750-B21 1TB 7.2K 6G 3.5" SC SATA Hard Drive

1    
658071-B21

HP 658071-B21 500GB 7.2K 6G 3.5" SC SATA LFF Hard Drive

1    
652564-B21 HP 300GB 6G SAS 10K 2.5in SC ENT HDD 1   4,272,000
Seagate HDD
ST1000NM0033

Seagate 1Tb Sata 3.5" 128Mb cache Enterprise

1
large
2,420,000
ST2000NM0033

Seagate 2Tb Sata 3.5" 128Mb cache Enterprise

1   3,410,000
ST3000NM0033

Seagate 3Tb Sata 3.5" 128Mb cache Enterprise 

1   5,115,000
ST4000NM0033

Seagate 4Tb Sata 3.5" 128Mb cache Enterprise 

1   5,566,000
ST2000VN0001

Seagate 2Tb Sata 3.5” 128Mb NAS Enterprise 

1   3,146,000
ST3000VN0001

Seagate 3Tb Sata 2.5” 128Mb NAS Enterprise 

1   4,235,000

 d. Raid Controller SAS - SATA

462594-001 HP Smart Array P212 controller board - PCIe w 256Mb, RAID 0/1 462594-001, 462828-B21 1 thumblarge 3,500,000
416096-b21 HP Smart Array P212 controller B. SAS3442E-HP SC44Ge PCIe  Raid 0/1 416096-b21, 416155-001  2 thumblarge 2,000,000
8708EM2

LSI MegaRAID SATA/SAS 8708EM2 3Gb/s PCIe  RAID 0/1/5/6/10/50/60

1 thumblarge 3,300,000
8708EM2

LSI MegaRAID SATA/SAS 8708EM2 3Gb/s PCIe  RAID 0/1

1 thumblarge 2,500,000
0XD084 Dell Adaptec ServerRAID 6-Port SATA RAID 0/1/5 AAR-2610SA/64 0XD084 3 thumblarge 1,500,000
44E8690 IBM ServeRAID BR10i SAS RAID 0/1 LSI1068E 44E8690 44E8688  1   2,900,000
405132-B21 HP ServeRAID P400/256MB Rais 0/1/5 405132-B21 1 thumblarge 3,300,000
SAS3041E-R HP ServeRAID SAS3041E-R Raid 0/1 4PORT Sas Pcie 3G 1 thumblarge 2,500,000
2930CU Adaptec SCSI Card 2930CU 1 thumblarge 2,900,000
ASC-39320 Adaptec ASC-39320 C4272 0C4272 1 thumblarge 2,500,000
AHA-2940U2W

Adaptec SCSI AHA-2940U2W U2-w/scsi /01c

1 thumblarge 2,500,000
ASC-39320A Adaptec SCSI ASC-39320A Dell GC401 FP874, RT372, F9685, FP874, GC401 2 thumblarge 2,500,000
29160 Adaptec SCSI Card 29160 1 thumblarge 2,500,000
LSI20320IE LSI SCSI LSI20320IE LSI PCIe 439946-001 1 thumblarge 3,500,000
403051-001 Adaptec SCSI HP LS20320C  403051-001  1 thumblarge 2,500,000
391742-001 HP LSI20320C-HP U320-SCSI PCIx Adapter  1 thumblarge 2,500,000
29320LPE Adaptec SCSI Card 29320LPE 1 thumblarge 3,900,000
29320LP Adaptec SCSI Card 29320LP 1 thumblarge 2,500,000
29320ALP IBM/Adaptec 29320ALP PCI-X Ultra320 Single Channel SCSI Adapter 2 thumblarge 2,500,000
81Y4481 81Y4481 ServeRAID M5110 RAID SAS 9270-8iLSI SAS2208 SAS/SATA Controller for IBM System x 1 thumblarge 4,500,000
81Y4559 81Y4559 46C9029 IBM ServeRAID M5100 Series 1GB Flash / RAID 5 Upgrade 1 thumblarge 2,500,000
00AE807 IBM M5110 8-port PCI-E3.0 6Gb RAID 0.1 6G without Cache - RAID SAS 9270-8iLSI SAS2208, 00AE807, 90Y4449, 81Y4481, 9211-8i  1 thumblarge 2,900,000
0X3959 Dell Intel PRO1000PT PCI-E Dual Port Network Card Adapter 0X3959 1 thumblarge 1,700,000
39Y6128 IBM Intel PRO/1000 PT Dual Port Server Adapter 39Y6128, 39Y6127, 39Y6126 2 thumblarge 1,800,000
39Y6138 IBM Intel PRO/1000 PT Quad Port Server Adapter 39Y6138, 39Y6137, 39Y6136 2 thumblarge 3,500,000
371-0905-04

SUN 371-0905-04 SUN intel PRO/1000 PT 2P Server Adapter 

2 thumblarge 1,500,000
HF692 Dell Broadcom 5721 PCI-e 1G Single Port HF692 3 thumblarge 900,000
398754-001 HP Intel Pro/1000 PT 1G PCIe x1 Single Port 398754-001 1 thumblarge 42D0632 1,000,000
383738B21 HP NC7170 PCI-X Dual Port 1G 383738B21 3 thumblarge 900,000
42D0491

IBM LPE 12000 HBA FC 8GB SINGLE PORT PCI-E FRU 42D0491

1 thumblarge 6,999,000
0C855M

Dell LPE 12000 HBA FC 8GB SINGLE PORT PCI-E p/n: 0C855M

1 thumblarge 7,200,000
LPE12000

Emulex LPE12000 8Gb PCI-e Single Port Fibre Channel HBA

1 thumblarge 6,900,000

T954J

Dell PowerEdge PERC 6/i SAS RAID Controller Card PCI-E 

2

thumblarge

2,500,000

I350-T4

Nic Intel Quad Port Ethernet Server Adapter (I350T4)

2

thumblarge

4,000,000

39Y6138

IBM 39Y6138 PRO/1000 PT QUAD PORT SERVER ADAPTER 39Y6137, 39Y6136

1

thumblarge

3,500,000

462862-B21

HP Smart Array P410/256 2-ports Int PCIe x8 SAS Controller, battery 462862-B21
Raid 0-1-5-10-50 , 

1   2,500,000
462862-B21

HP Smart Array P410/256 2-ports Int PCIe x8 SAS Controller 462862-B21

Raid 0-1-10

1   2,000,000
411508-B21

HP E200, 8 port 3Gbps, Raid 0-1-10-5, 128MB, battery 411508-B21

1   1,800,000
PERC H310

Dell PERC H310 8 port 6Gbps, Raid 0-1-5-10-50

1   2,900,000
PERC H700

Dell PERC H700, 8 port 6Gbps, Raid 0-1-5-10-50-60, 256MB, battery

1   3,300,000
PERC H200

Dell PERC H200, 8 port 6Gbps, Raid 0-1-10

1   2,700,000

e. IBM STORAGE V3700

2072L2C

V3700 LFF Dual Control

1

 

84,227,104

2072S2C

V3700 SFF Dual Control

1

 

86,943,895

00Y2491

8Gb FC 4 Port Card

1

thumblarge

15,486,586

00Y2523

00Y2523 IBM V3700 8Gb FC SW SFP Transceivers 85Y6278

1

thumblarge

2,000,000

00Y2471

2TB 7.2K 3.5" NL HDD

1

 

 5,298,620

00Y2473

3TB 7.2K 3.5" NL HDD

1

 

6,982,899

00Y2503

600GB 10K 2.5" HDD

1

 

4,809,246

39M5697

5m Fiber Cable (LC-LC)

1

thumblarge

1,168,571

00AR088

5m Fiber Cable (LC)

1

 

298,452

39Y7917

Line Cord (Europe)

1

 

81,196.50

39Y7923

Line Cord (UK)

1

 

97,435

00AR113

1.2TB 10K 3.5-inch HDD

1

 

9,237,747

00Y2507

1.2TB 10K 2.5-inch HDD

1

 

9,237,747

00Y2463

3m SAS Cable (mSAS)

1

 

 1,766,572

95P4713

2M Mini-SAS/Mini-SAS 1x Cable

1

 

598,001

 2. Access Point Wifi

a. Indoor Ruckus
901-7363-WW00

Bộ phát sóng wifi Ruckus ZoneFlex 7363 Indoor Access Point 901-7363-WW00

2 thumblarge 14,900,000

901-R310-WW02

Entry level 802.11ac Wave 1 dual-concurrent AP
867 Mbps (5 GHz) 802.11ac
300 Mbps (2.4Ghz) 802.11n
100 users
10 thumblarge 8,400,000

901-R700-WW00

High-end 802.11ac Wave 1 dual-concurrent AP with BeamFlex +
1300 Mbps (5GHz) 802.11ac
450 Mbps (2.4GHz 802.11n
100 users
20 thumblarge
14,990,000
 

901-R500-WW00

Mid-range 802.11ac Wave 1 dual-concurrent AP wth BeamFlex+
867 Mbps (5GHz),802.11ac
300 Mbps (2.4GHz) 802.11n
 512 users
20 thumblarge
9,500,000
 

901-R300-WW02

Entry level 802.11n dual-concurrent APs
300 Mbps (5GHz) 802.11n
300 Mbps (2.4GHz) 802.11n 
256 users
10 thumblarge
6,800,000
 

901-H500-WW02

Dual-band Universal wall plate 5 port Gigabit Wi-Fi switch
867 Mbps (5GHz) 802.11ac
300 Mbps (2.4GHz) 802.11ac
100 users
1 thumblarge 5,800,000

901-R510-WW00

Enterprise class 802.11ac Wave 2 dual-concurrent AP with MU-MIMO and BeamFlex+
867 Mbps (5GHz) 802.11ac
300 Mbps (2.4GHz) 802.11n
512 users
1 thumblarge 10,500,000

901-R600-WW00

Mid-range 802.11ac Wave 1 dual-concurrent AP with BeamFlex+
1300 Mbps (5GHz) 802.11ac
450 Mbps (2.4GHz) 802.11n
512 users
1 thumblarge 12,990,000

901-R710-WW00

High-end 802.11ac Wave 2 dual-concurrent AP with MU-MIMO and BeamFlex+
1733 Mbps (5GHz) 802.11ac
800 Mbps (2.4GHz) 802.11n
512 users
1 thumblarge 22,700,000
Outdoor Ruckus
901-T300-XX01 Enterprise class 802.11ac AP with integrated omni or external antennas (5GHz)
867 Mbps (5GHz) 802.11ac
300 Mbps (2.4GHz) 802.11n
512 users
1 thumblarge  
901-T301-XX01 Enterprise class 802.11ac AP with 120° or 30° directional integrated antennas
867 Mbps (5GHz) 802.11ac
300 Mbps (2.4GHz) 802.11n
512 users
1 thumblarge  
901-T710-XX01 High-end 802.11ac Wave 2 dual concurrent AP with BeamFlex+
1733 Mbps (5GHz) 802.11ac
800 Mbps (2.4GHz) 802.11n
512 users
1 thumblarge  
901-7781-XXCM High-end DOCSIS 3.0 802.11n AP
450 Mbps (5GHz) 802.11n
450 Mbps (2.4GHz) 802.11n
500 users
1 thumblarge  
901-P300-XX01 Point-to-Point / Multi-point bridge
867 Mbps (5GHz) 802.11ac
1 thumblarge  
Accessories and Serices Ruckus
Controller Hardware
901-1205-XX00 ZoneDirector1200 
5 Min. then granular per AP
Up to 2,000 clients
1    
P01-S104-XX00
SmartZone 100
AP supported : Up to 1,024 / 3,000 cluster
Clients : Up to 25,000 / 60,000 cluster
1    
Power Adaper
902-0173-UK00 Ruckus Wireless Adapter 48 V DC
Compatible : Access Point Wifi Ruckus ZoneFlex 7321 , 7372 , 7352 , 7372-E , R300 , R500 , R510 , R600
1    
902-0162-UK00 Ruckus Wireless PoE Adapter 48 V DC
Compatible : Access Point Wifi Ruckus 7731, P300, R710, R700, R600, R500, R510, R300, R310, 7982, 7372, 7352, 7321, H500, 7055, T300, T301 .
1    

 b. Wifi Engenius

Engenius Indoor

ECB300

Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ECB300
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100 Mbps

0

thumblarge


2,390,000

ECB350

Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ECB350
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100/1000 Mbps

0

thumblarge


2,890,000

ECB1200 Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ECB1200
300Mbps(2.4GHz) , 867Mbps(5GHz) 
0 thumblarge
3,990,000
ECB1750

Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ECB1750
450Mbps(2.4GHz) , 1300Mbps(5GHz)

0 thumblarge
5,990,000
 

EAP350

Engenius EAP350 Wireless N300 Indoor Access Point
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100/1000 Mbps

4

thumblarge


2,890,000

EAP1200H

Engenius EAP1200H Dual-Band AC1200 Wireless Indoor Access Point
300Mbps(2.4GHz) , 866Mbps(5GHz), Lan 10/100/1000 Mbps

1

thumblarge



4,290,000
 

EAP1750H Engenius EAP1750H Indoor Access Point Wifi
450Mbps(2.4GHz) , 1300Mbps(5GHz), Lan 10/100/1000 Mbps
0 thumblarge
7,190,000
 

EWS210AP

EnGenius EWS210AP Wireless N300 Managed Indoor Access Point
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100/1000 Mbps

0

thumblarge


3,690,000
 

EWS310AP

EnGenius EWS210AP Wireless N300 Managed Indoor Access Point
300Mbps(2.4GHz) , 300Mbps(5GHz) Lan 10/100/1000 Mbps

2

thumblarge


5,990,000
 

EWS360AP

EnGenius EWS360AP Wireless AC1750 Managed Indoor Access Point
450Mbps(2.4GHz) , 1300Mbps(5GHz) Lan 10/100/1000 Mbps

0

thumblarge

8,864,100

Engenius Outdoor

EnStation2

Bộ phát sóng Wifi Engenius EnStation2 Wireless 2.4 GHz Outdoor AP/Bridge
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100 Mbps

2

thumblarge


3,090,000

EnStation5

Bộ phát sóng Wifi Engenius EnStation5 Wireless 5 GHz Outdoor AP/Bridge
300Mbps(5GHz) , Lan 10/100 Mbps

0

thumblarge

3,490,000

 
ENH210 Engenius ENH210 Long-Range  Wireless N300 Client Bridge
300Mbps(2.4Ghz) , Lan 10/100/1000 Mbps , RAM 64 MB
0 thumblarge 7,490,000

ENH220EXT

Engenius ENH220EXT Long-Range  Wireless N300 Client Bridge
300Mbps(2.4Ghz) , Lan 10/100/1000 Mbps , RAM 128 MB

0

thumblarge

8,500,000

ENH1750EXT

Engenius ENH1750EXT Long-Range Wireless Dual-Band AC1750 Client Bridge
450Mbps(2.4GHz) , 1300Mbps(5GHz) Lan 10/100/1000 Mbps

3

thumblarge

21,711,510

 
ENS202 Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS202 Outdoor Wireless Bridge N300
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100 Mbps
1 thumblarge 2,090,000
ENS202EXT Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS202EXT Outdoor Wireless Bridge N300
300Mbps(2.4GHz) , Lan 10/100 Mbps , Ăng-ten rời
4 thumblarge 2,290,000
ENS500 Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS500 Outdoor Wireless Bridge N300
300Mbps(5GHz) , Lan 10/100 Mbps 
0 thumblarge 2,490,000
ENS500EXT Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS500 Outdoor Wireless Bridge N300
300Mbps(5GHz) , Lan 10/100 Mbps , Ăng-ten rời
0 thumblarge 2,690,000
ENS620EXT Bộ Phát Wifi Engenius ENS620EXT Dual-Band AC1300 Outdoor Access Point
400Mbps(2.4GHz) , 867Mbps(5GHz) Lan 10/100/1000 Mbps
1 thumblarge 4,490,000

Accessories , Switch Controller

EPA5006GP Bộ cấp nguồn Engenius Passive 54v Gigabit POE Adapter - EPA5006GP 1 thumblarge 750,000

SFP2185-05 NEW!!

SFP2185-05 NEW!!

1

 

1,825,740

SFP2213-10 NEW!!

SFP2213-10 NEW!!

1

 

2,619,540

EWS5912FP

Wireless Management Controller & Switch 8-Port GigE 130W PoE 1   11,749,540
EWS2910P Layer 2 WLAN Controller Switch with 2 SFP Ports 8-Port Gigabit PoE 1   8,804,000
C. Wifi HP ( Aruba )
Aruba Indoor Access Point
JX945A Aruba IAP-305(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi 1   Call
JW228A Aruba IAP-215(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi  1   Call
JX954A Aruba IAP-207(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi 1   Call
JW212A Aruba IAP-205(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi 1   Call
JW190A Aruba IAP-103(RW) 802.11n Indoor Access Point Wifi 1   Call
JL188A HP 103 Instant Dual Radio 802.11n (WW) Aruba Access Point  1   Call
JL184A HP 205 Instant Access Point Wifi Aruba Indoor  1   Call
JL186A HP Instant 215 Aruba Wireless Access Point Wifi  1   Call
Aruba Accessories
JX989A AP-AC-12V30A 12V 30W Power Adapter 10   Call
JW046A AP-220-MNT-W1 Flat Surface Wall/Ceiling Black AP Basic Flat Surface Mount Kit 10   Call
JW118A AP-AC-12V30A 12V 30W Power Adapter 10   Call

 3. Thiết bị , phụ kiện mạng

a. HP SWITCH - ACCESSORIES (Giá Bao gồm VAT)

HP Switch

JF812A

HP Switch Router A-MSR900 4 RJ-45 autosensing 10/100 LAN ports

1

thumblarge

6,600,000

JG538A

HP V1910-24 (JG538A) 24 Port, 2 SFP port, 1 RJ45 serial console port

15

 

3,900,000

J9782A

HP Switch 2530-24 (J9782A) 24 port, 2 SFP port, 1 RJ45 serial console port

10

 

7,800,000

J9781A

HP Switch 2530-48 (J9781A) 48 port, 2 SFP port, 1 RJ45 serial console port

3

 

15,420,000

J9560A

HP Switch 1410-16G (J9560A) 16 ports 10/100/1000 RJ-45

7

thumblarge

3,672,000

J9561A

HP Switch 1410-24G (J9561A) 22 port 10/100/1000, 02 dual-personality ports

30

thumblarge

5,100,000

J9803A

HP Switch 1810-24G

Call

thumblarge

5,548,400

JE005A

HP Switch 1910-16G (JE005A) 16 port, 4 SFP 1000 Mbps ports

5

 

6,900,200

JG924A

HP 1920-24G Switch (JG924A) 24 port, 4 SFP 1000 Mbps ports

15

 

9,198,600

JG927A

HP 1920-48G Switch (JG927A) 48 port, 4 SFP 1000 Mbps ports

3

 

16,758,000

J9776A

HP 2530-24G Switch (J9776A) 24 port, 4 SFP 1000 Mbps ports

10

 

13,794,000

J9799A

HP M220 802.11n WW Access Point 2 Internal Antennas

Call

 

6,300,000

J9651A

HP MSM430 Dual Radio 802.11n AP (J9651A)

Call

 

10,788,000

J9661A

HP Switch 1410-8 (J9661A) 8 port 10/100

1   1,065,400
J9662A

HP Switch 1410-16 (J9662A) 16 ports 10/100 RJ-45

1   1,788,400
J9559A

HP Switch 1410-8G (J9559A)  8 port 10/100/1000

1   1,596,000

JG540A

HP Switch V1910-48 (JG540A) 48 port, 2 SFP port, 1 RJ45 serial console port 1   8,520,000

JH016A

HP 1420-16G Switch (JH016A) 16 ports 10/100/1000 RJ-45 1   3,180,000

JH017A

HP 1420-24G-2SFP Switch (JH017A) 24 port 10/100/1000, 1 SFP port  1   4,896,000

J9980A

HP Switch 1820-24G (J9980A) 24 port, 2 SFP 100/1000 Mbps ports 1   6,024,000

J9981A

HP 1820-48G Switch (J9981A) 48 port, 4 SFP 100/1000 Mbps ports 1   11,868,000

J9802A

HP 1810-8G Switch (J9802A) 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports 1   2,820,000

JG923A

HP 1920-16G Switch (JG923A) 16 port, 4 SFP 100/1000 Mbps ports 1   7,500,000

J9775A

HP Switch 2530-48G (J9775A) 48 port, 4 SFP port, 1 RJ45 serial console port 1   25,800,000

J9726A

HP Switch 2920al-24G (J9726A) 24 port, 4 SFP port, 1 RJ-45 serial console port 1   31,800,000

JG932A

HP 5130-24G-4SFP+ EI Switch (JG932A) 24 port, 4 SFP port, 1 RJ-45 serial console port 1   43,800,000

JG934A

HP 5130-48G-4SFP+ EI Switch (JG934A) 48 port, 4 SFP port, 1 RJ-45 serial console port 1   54,000,000

JG311A

HP 5500-24G-4SFP HI Switch (JG311A) 24 port, 4 SFP port, 1 RJ-45 serial console port 1   -

JD377A

HP 5500-24G EI Switch (JD377A) 24 port, 4 SFP port, 1 RJ-45 serial console port 1   -

JG510A

HP 5900AF-48G-2QSFP+ Switch (JG510A) 48 port, (4) fixed 1000/10000 SFP+ ports (2) QSFP+ 40-GbE ports 1   115,200,000
Switch POE

JE008A

HP Switch 1910-24G POE(170W) 24 Port, 4 SFP port, 1 RJ45 serial console port

20

 

16,200,000

J9779A

HP 2530-24-PoE+ Switch (J9779A) 24 port, 2 SFP port, 1 RJ45 serial console port

2

thumblarge

17,400,000

JG349A

HP 1910-8G-PoE+ (65W) Switch (JG349A) 8port POE 1   5,220,000
JG539A

HP Switch 1910-24-PoE (JG539A) 24 port POE, 2 SFP 1000 Mbps ports

1   9,420,000
JG925A

HP 1920-24G-PoE+ (180W) Switch (JG925A) 24 port POE, 4 SFP 1000 Mbps ports

1   15,000,000

J9983A

HP 1820-24G-PoE+ (180W) Switch (J9983A) 24 port POE, 4 SFP 1000 Mbps ports 1   11,706,000
Accessories switch
30-1410-03 Cisco GLC-T 30-1410-03 1000BASE-T SFP Transceiver module for RJ-45 connector 1   1,900,000
10-2626-01 Cisco GLC-SX-MMD Transceiver Module 10-2626-01 1   2,500,000
57-1000117-01 IBM / BROCADE 57-1000117-01 8GBPS SFP 1   2,000,000
44X1962, 45W0500 IBM Brocade 8Gb SFP SW, 44X1974, 57-1000117-01, 57-1000112-0 1   2,000,000
SFP-H10GB-CU5M

Cáp cisco SFP-H10GB-CU5M SFP 10G networking cable 5m

3   2,000,000
FTLF8524P2BNL

Module quang Finisar SFP 4.25 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P2BNL

5   1,500,000
GLC-LH-SM Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km  transceiver module for MMF and SMF 7 thumblarge 3,000,000

SFP-10G-SR

Cisco SFP 10G SFP-10G

4


large

2,900,000

J4858C

HP X121 1G SFP LC SX Transceiver (J4858C) Up to 550m ( MM)

25

thumblarge

2,500,000

J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver (J4859C) 1   3,499,000

JD118B

HP X120 1G SFP LC SX Transceiver Up to 550m ( MM)

4

 

Call

JD119B

HP X120 1G SFP LC LX Transceiver Up to 10KM ( SM) 

8

 

Call

J9407B HP 1-port Power Injector

1

  Call

J4859C

HP X121 1G SFP LC LX Transceiver (J4859C) Up to 10KM ( SM) 1   Call

JD493A

HP X124 1G SFP LC SX Transceiver
( Support : HP 1910 Switch Series, HP 1905 Switch Series)
1   Call
FTLF8524P3BNL

Module quang Finisar SFP 3.7 Gb/s 850nm SW SFP Transceiver Module FTLF8524P3BNL

4   1,500,000

b. Network Adapter Card

46M2239

46M2239 IBM Network Adapter Card 2 port 10Gbps SFP+

1 thumblarge Call
X520-T2 Intel® Ethernet Converged Network Adapter X520-T2

1

thumblarge Call

c. SonicWall

01-SSC-4894

SonicWALL TZ 205 Wireless-N + License TotalSecure 1 Year 01-SSC-4890

1

thumblarge

Call

01-SSC-4982

SonicWALL TZ 215 Wireless-N + License Total Secure 1 Year 01-SSC-4982

1

thumblarge

Call

01-SSC-9747

SonicWALL NSA 250M + License Total Secure 1 Year 01-SSC-9747

1

thumblarge

Call

 d. Thiết bị chống sét

PTEL2 Thiết bị chống sét APC PTEL2 (Trắng) 10 thumblarge 490,000
PNET1GB Thiết bị chống sét APC PNET1GB(trắng) 10 thumblarge 510,000
P5BT-UK Ổ cắm điện chống sét APC - P5BT-UK (Đen) 2 thumblarge 660,000
4. KVM Switch

 a. ATEN Solution

VE150A Thiết bị ATEN Video Extender VE150A (đen) 1 thumblarge 3,499,000
CS84U

Thiết bị điều khiển Desktop KVM Switch ATEN - CS84U

0 thumblarge 2,399,000
UC232A

Cáp tín hiệu USB to DB9 RS232 ATEN UC232A

4 thumblarge 440,000
5. Thiết bị lưu điện UPS
a. Bộ lưu điện UPS
PSA1000-BX

Bộ lưu điện Emerson PSA1000-BX -1000VA /600 W

1   2,350,000
PSA600-BX Bộ lưu điện Emerson PSA600-BX - 600 VA/ 300 W 1  

880,000

BX1100CI Bộ lưu điện APC BX1100CI  -  1100 VA / 660W 1  

1,950,000

BX650LI-MS

Bộ lưu điện APC BX650LI-MS - 650 VA / 325 W

1   990,000
BU1000E

Bộ lưu điện CyberPower BU1000E - 1000 VA/ 600 W

1   1,650,000
BU600E Bộ lưu điện CyberPower BU600E - 600 VA/ 360 W 1  

834,600

Keor LP 1kVA Bộ lưu điện UPS Keor LP 1kVA 1   5,627,000
Keor LP 3kVA Bộ lưu điện UPS Keor LP 3kVA 1   13,667,000
Guardian 600VA Bộ lưu điện UPS Guardian 600VA 1   1,080,000
Guardian 1000VA Bộ lưu điện UPS Guardian 1000VA 1   2,027,000
TG500 Bộ lưu điện UPS Santak TG500 500VA / 300W 0   1,290,000
BLAZER-600E Bộ lưu điện UPS Santak BLAZER-600E 600VA / 360W (BH 1 Tháng ) 7   500.000
b. Ắc Quy UPS
WP5-12 Bình ắc quy kín khí (AGM VRLA) Long 12V-5Ah (WP5-12) 10   299,000
WP7.2-12 Bình ắc quy kín khí (AGM VRLA) Long 12V-7.2AH, 28W (WP7.2-12) 10   299,000
WP1236W Bình Ắc quy kín khí (AGM VRLA) Long 12V-9Ah (WP1236W) 10   329,000
WP18-12I Bình Ắc quy kín khí (AGM VRLA) Long 12V-18Ah (WP18-12I) 10   799,000

6. Các sản phẩm khác

a. Thiết bị lưu trữ IBM
35L2086

Băng từ IBM Ultrium LTO Universal Cleaning Cartridge Tape Drives (35L2086)

3   1,399,000
24R1922 Băng từ IBM Ultrium LTO 3 Tape Cartridge - 400/800 GB Limited Lifetime 24R1922 5 thumblarge 770,000
3589-011

Băng từ IBM LTO4 Ultrium 800 GB/1.6 TB Data Cartridge (3589-011)

12 thumblarge 770,000
46X1290

Băng từ IBM LTO-5 Ultrium Data Cartridge 1.5 TB / 3.0 TB - 46X1290

10 thumblarge 745,000

00V7590

Băng từ IBM LTO-6 Ultrium Data Cartridge 2.5TB/6.25TB - 00V7590 12 thumblarge 946,000
38L7302 Băng từ IBM Data Cartridge LTO Ultrium 7 6TB - 38L7302 10 thumblarge  
Thiết bị lưu trữ HP
C7978A

Băng từ HP Ultrium Universal Cleaning Cartridge Tape Drives (C7978A)

5 thumblarge 1,265,000
C7973A

Băng từ HP LTO-3 Ultrium 800 GB Re-writable Data Cartridge Tape Media

10 thumblarge 940,000
C7974A

Băng từ HP LTO4 Ultrium 800 GB/1.6 TB Data Cartridge

10 thumblarge 770,000
C7975A Băng từ HP LTO-5 Ultrium 3TB RW Data Cartridge 5 thumblarge 890,0000
C7976A Băng từ HP LTO6 Ultrium 6.25TB Read/Write Data Cartridge  5 thumblarge 990,000
b. Cable
CBL-SFF8087OCF-05M

Cable internal mini-SAS (SFF-8087) to 4x SATA CBL-SFF8087OCF-05M

2 thumblarge 550,000
780421-001/ 756908-001

Cáp HP dual mini-SAS x4 770mm for DL360 G9 8 BAY 780421-001/ 756908-001

1 thumblarge 990,000
775931-001 /787307-001

Cáp HP dual mini-SAS x4 900mm for DL360 G9 8 BAY 775931-001 /787307-001

1 thumblarge 990,000
787305-001/785649-001

Cáp HP dual mini-SAS x4 622mm for DL360 G9 2 BAY 787305-001/785649-001

1 thumblarge 990,000
756907-001

Cáp HP dual mini-SAS x4 770mm for DL360 G9 8 BAY 780419-001/756907-001

2 thumblarge 990,000
493228-006

Cáp internal mini-SAS (SFF-8087 to SFF-8087) 493228-006

2 thumblarge 650,000
263474-B23

Cáp HP Patch Code CAT5 (10 Sợi) 286594-001 - 263474-B23 KVM Network Cable 3.6m 263474-B23

5 thumblarge 550,000
AP9877

Cáp nguồn APC C19-C20 (1.95m) - AP9877

17 thumblarge 560,000
142263-001

Cáp nguồn HP C13-C14 (gói 10 sợi) - 142263-001

100 thumblarge 1,500,000

72-3383-01

Cáp Cisco Console Cable RJ45 to DB9 RS232

1

thumblarge

199,000

 74562-7500

Cáp SAS SFF8087 to 4 SAS/SATA (35cm) 74562-7022

1

thumblarge

450,000

c. Máy in thẻ nhựa - Mực in thẻ(Ribbon) - Thẻ nhựa
CS-2 YMCKO

Mực in ribbon màu HiTi CS200e YMCKOK 

1 thumblarge 2,400,000
800015-440, 800015-640

Mực in thẻ nhựa YMCK-O (Zebra P330i, P/N 800015-440, 800015-640)

1 thumblarge 1,399,000
Blank Card Bộ 50 Thẻ Nhựa Trắng (Blank Card) 1000 thumblarge 150,000
800033-840 Mực máy in thẻ Ribbon màu YMCKO Zebra ZXP3 2 thumblarge 1,399,000
e. Hàng thanh lý
X520-DA2 Dell VFVGR 10GbE Dual Port Converge Network Adapter Intel X520-DA2 SFP+ 1 thumblarge 6,500,000
39M2909

Cáp IBM 39M2899 USB Conversion KVM Cable 1735 - 39M2909 (1.5m)

3   1,500,000

J6057-60002

HP J6057A JetDirect 615N Print Server Card J6057-60002

1

thumblarge

1,000,000

EX8350

PROMISE SuperTrak EX8350 SATA2 RAID /NEC N8103-101

3

thumblarge

1,900,000

VT6212L VIA VT6212L 5-Port USB 2.0 PCI Card 1 thumblarge 100,000
AKH300S2 Hitachi AMS 2000 Series 2100 2300 2500 SAS 3.5" Hard Drive Tray 1 thumblarge 250,000
55850-704-090 55850-704-090 - Serveraid-5I Battery For IBM 1 thumblarge 2,900,000
E215960  HP E215960 PCI-e Single Port Network Interface Card 430654-001 393477-003 9 thumblarge 699,000
398650-001 HP Single Port PCI-E Gigabit Network Adapter - 398650-001 1 thumblarge 699,000
HMT112S6TFR8C-H9 Hynix 1GB DDR3 Memory SO-DIMM 204pin PC3-10600S 1333MHz  1 thumblarge 100,000
M312L2828DT0-CB0 SAMSUNG 1GB PC2100 DDR 184 PIN MEMORY M312L2828DT0-CB0  15 thumblarge 200,000
M366S6453DTS-C7A Samsung M366S6453DTS-C7A SDRAM 512MB PC 133 Non ECC 133Mhz RAM Memory 2 thumblarge 200,000
HYMP564S64BP6-C4 AB HYNIX 512MB DDR2 LAPTOP MEMORY HYMP564S64BP6-C4 AB 1 thumblarge 100,000
HYS64T64020HDL-3.7-B QIMONDA ,PC2 -4200S ,512MB ,HYS64T64020HDL-3.7-B 1 thumblarge 300,000
A51580-014 Intel PRO/1000 XT Server Adapter A51580-014 1   250,000
43V7415  IBM 43V7415 SERVERAID-BR10IL SAS/SATA RAID CONTROLLER 44X0411 1   2,000,000
H23176E  IBM RAID Controller Card 5i Ultra320 Low Profile LP SCSI PCI-X ( H23176E ) 1   500,000
SAS3041E  LSI SAS3041E Serial Attach SCSI (SAS) Host Bus Adapter 1   900,000
69Y1589  69Y1589 IBM Cable - Backplane configuration for 4 drives 1   Call
734938-003 Intel PRO/100 Fast Ethernet PCI Network Adapter 1   500,000
f. VGA (Videos Graphics Arrays)
NVS 300 Nvidia Quadro NVS 300 512MB Dual Monitor PCI-E Video Card + Cable 1 thumblarge 1,500,000
NVS 510

Card màn hình NVIDIA NVS 510 High-speed 2GB graphics memory - 09NPC8

1 thumblarge 6,500,000
ATI RADEON B403

ATI RADEON B403 ATI-102-B40319(B) 256MB Low Profile Video Graphics Card

1 thumblarge 900,000
ATI-102-B62902(B)

Dell 0Y103D ATI Radeon ATI-102-B62902(B) PCIe Video Graphics Card 102B6290200 LP

1 thumblarge 900,000
NVS 295

PNY Quadro NVS 295 - NVIDIA 256MB VCQ295NVS-X16-DVI-PB

2 thumblarge 1,500,000
578226-001 HP NVS295 256MB 3D Graphics Adapter PCIe - 578226-001 2   1,500,000
0X175K Dell NVIDIA Quadro NVS 295 256MB PCI-E Dual Display - 0X175K  1   1,500,000
         
43R1786

Bộ Fax Modem Lenovo 56K External USB Modem, FRU 43R1786 ASM PN 43R1815

1 thumblarge 990,000
RD02-D400

Bộ Fax Modem 56k USB DELL Conexant RD02-D400

20 thumblarge 42D0632 990,000
AF500A Ổ cắm điện HP Two C13 PDU Extension Bars AF500A (Đen) 1 thumblarge 1,900,000
462974-001 HP  256MB CACHE MEMORY P212 P411 P410 462974-001, 013224-001, 534108-B21 1 thumblarge 1,500,000
4-1206138-4 Hộp bảo vệ đầu nối sợi quang ODF AMP 1U, Duplex SC, 24 FO, 12 duplex MM  2   3.000.000
2-1206138-4 Hộp bảo vệ đầu nối sợi quang ODF AMP 1U, Duplex SC, 12 FO, 6 duplex MM  2   2.900.000
HWP117685E Đầu đọc Thẻ xác thực bảo mật Gemalto usb smart card reader IDBrigde CT30 (Đen) 29   699.000
663203-B21 Thanh quản lý cáp HP 1U Gen8 Cable Management Arm 663203-B21 8   990,000
00JY023  IBM Batterry FRU 00JY023 Raid Cache M5015, M5100, M5110 1 thumblarge 1,500,000
69Y5342

HDD TRAY IBM x3100 M4, x3100 M5 ,x3250 M4, M5 69Y5342 3.5’’ SATA/SAS

1 thumblarge 550,000

Các giải pháp thông tin có thể bạn quan tâm

Tags: