Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
1.580
Hôm qua
2.621
Tuần trước
18.411
Tháng trước
75.795
Tất cả
4.558.385

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

Mã SP: GT-802S - Lượt xem: 316
Giá: 1,890,000 VNĐ
(Giá chưa bao gồm VAT )
Bảo hành: 12 (Tháng)
Tình trạng: Hàng mới
Nhóm: Thiết bị mạng -» Converter
Trong kho: Còn hàng - 1 Cái
Xuất sứ: Chính hãng
  • Chi tiết
  • Thông số kỹ thuật
  • Download
  • Phản hồi khách hàng

Sản phẩm cùng loại

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode)

Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode) - Chính hãng , Loại cáp tương thích : Multi Mode , Wavelength : 850nm  1,790,000đ Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode) - Chính hãng , Loại cáp tương thích : Single Mode , Wavelength : 1350nm  1,890,000đ


317 lượt xem
1,890,000 VNĐ
Mã SP: GT-802S

Bộ chuyển đổi quang Planet VC-234 4-Port Ethernet over VDSL2 Bridge

Bộ chuyển đổi quang VC-234 4-Port Ethernet over VDSL2 Bridge Nhà sản xuất : Planet Mã sản phẩm : VC-234 Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : VDSL2 Converter Connect : 4 Port-Ethernet over VDSL2 Tính năng : Chuyển đổi quang Ethernet sang VDSL2 Bridge


649 lượt xem
2,390,000 VNĐ
Mã SP: VC-234

Hộp bảo vệ đầu nối sợi quang ODF AMP 1U, Duplex SC, 12 FO, 6 duplex MM (2-1206138-4)

Hộp bảo vệ đầu nối sợi quang AMP 1U, Duplex SC, 12 FO, 6 duplex MM (2-1206138-4)  Loại sản phẩm : Optic Rack Mount  Mã sản phẩm : 2-1206138-4  Số lượng cổng : 24 Port Sợi quang : 12 FO (Fiber Optic Cable)  Chuẩn : Singlemode hoặc mutimode  Tính năng : Hộp đấu nhảy sợi quang hỗ trợ lên đến 12 sợi quang (đã gắn sẵn 6 Duplex SC hỗ trợ 12 sợi quang) với chiều cao 1U rack (1.75”)


887 lượt xem
2,890,000 VNĐ
Mã SP: 2-1206138-4

Bộ chuyển đổi quang Planet GT-80x Series Standard Gigabit Media Converter - GT-802 GT-802S

Planet GT-802 10/100/1000Mpbs (Multi Mode) - Chính hãng , Loại cáp tương thích : Multi Mode , Wavelength : 850nm  1,790,000đ Planet GT-802S 10/100/1000Mpbs (Single Mode) - Chính hãng , Loại cáp tương thích : Single Mode , Wavelength : 1350nm  1,890,000đ


1039 lượt xem
1,499,000 VNĐ
Mã SP: GT-802

VC-201A Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet Ethernet over VDSL2 Converter

VC-201A Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Planet Ethernet over VDSL2 Converter Nhà sản xuất : Planet Mã sản phẩm : VC-201A Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : VDSL2 Converter Cổng kết nối : 1 cổng RJ-45 Ethernet và 2 jack RJ-11(VDSL2, VC-201A) Khoảng cách : • 10Base-T: 2-pair UTP Cat.3,4,5 up to 100m (328ft) • 100Base-TX: 2-pair UTP Cat.5, up to 100m (328ft) • VDSL: twisted-pair telephone wires (AWG24 or better) up to 1.6km


1780 lượt xem
2,090,000 VNĐ
Mã SP: VC-201A

Măng xông quang 2179CS (3M - USA)

  Detail Information: Capacity The closure can accept cable sizes from 1,01 cm (0,4") to 2,54 cm (1"). Maximum number of cable entries is 4 in In-Line configuration. 2179-CS can be used with 3M FOT001 trays, suitable for single fiber fusion splices, as standard. 2179-CS closure also has the version that can accommodate DIN splice trays where Fibrlok™ or crimp protectors are used. For both tray systems it is possible to place maximum 4 trays and maximum 12 fiber slices per tray in 2179-CS. Features • Compact in size (44,7cm x 17,52cm x 10,67cm) • Fiber capacity up to 48 single fibres • Accepts variety of splice/protector versions; heath shrink single fusion spliceprotector, crimp ptotector, FibrlokÙ • Proven sealing technology • Available in complete kit (with trays + accessories) • Sliding latch mechanism Benefits • Suitable for limited space applications, too. ( hadholes) • Applicable for all networks. FTTH /FTTC solutions. • Covers different splice methods for low fiber count applications • Wide area of usage; underground, aerial, direct buried, pedestal • Reduced inventory • No requirement for special tooling. Saves time and cost • Easy application


1332 lượt xem
Call
Mã SP: 2179CS

ODF 6FO,Sắt sơn tĩnh điện

Detailed Product Description Fiber Optic Terminal box:  1-ISO 9001:2008  2-RoHS  3-Small Dimension  4-Light weight.    Termination box is suitable for splice, connection and distribution of small capacity of fiber. According to the customer requirement, could connect the pigtail directly to equipment or channel through the adaptor. It could be used as splicing unit to realize the inter-connection of fiber. Application: Small size with electrostatic spraying surface. Cables fixed by specific nut and stainless hoop, stable and reliable. Could be used as distribution box or splicing unit. According to customer's requirement, FC/SC/ST type adapter panel are selectable.. Support several kinds of installation way. Features: Reliable fastening, Stripping and earthling devices for optic fiber Suitable for LC, LCD, SC, SCD, FC, LCQ, ST and STD adaptor Accessories make fiber avoid damaging. Slide out design, easy to access the back and splicer High-quality steel, beautiful appearance. All material is ROHS compliant Main performance: 1) Insert loss: ≤ 0.2dB 2) Return loss: 50dB (UPC), 60dB (APC) 3) Durability: 1000 Mating 4) Wavelength: 850nm,1310nm,1550nm Operating condition: 1) Operating temperature: -25°C~+40°C 2)Storage temperature: -25°C~+55°C 3) Relative humidity : ≤85%(+30°C 4)Air pressure: 70Kpa~106Kpa


1369 lượt xem
Call
Mã SP: 6FO

ODF Gắn Rack 19 Inch Đầu Nối FC | PC

ODF Gắn Rack 19 Inch Đầu Nối FC | PC Xuất xứ : Hàng công ty , Sản xuất : Việt Nam Loại sản phẩm : ODF Ứng dụng : ODF Gắn Rack 19 Inch Tính năng : Hộp phối quang ODF chuẩn gắn tủ mạng (Rackmount) 19 inch đầu nối FC/PC là sản phẩm được dùng trong các hệ thống mạng truyền dữ liệu trên nền cáp quang. Hộp phối quang ODF có chức năng phân phối sợi quang và bảo vệ khỏi những tác động bên ngoài làm đứt gãy sợi quang.


1574 lượt xem
Call
Mã SP: FC

ODF Gắn Rack 19 Inch Đầu Nối SC

ODF Gắn Rack 19 Inch Đầu Nối SC Xuất xứ : Hàng công ty , Sản xuất : Việt Nam Loại sản phẩm : ODF Ứng dụng : ODF Gắn Rack 19 Inch Tính năng : Hộp phối quang ODF chuẩn gắn tủ mạng (Rackmount) 19 inch đầu nối SC là sản phẩm được dùng trong các hệ thống mạng truyền dữ liệu trên nền cáp quang. Hộp phối quang ODF có chức năng phân phối sợi quang và bảo vệ khỏi những tác động bên ngoài làm đứt gãy sợi quang.


1896 lượt xem
13,831,400 VNĐ
Mã SP: SC

Sản phẩm khác

Tags: