Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
97
Hôm qua
2.324
Tuần trước
14.940
Tháng trước
69.903
Tất cả
4.492.418

Cisco SFP-10G-SR 10GBase-SR SFP Transceiver Module

Mã SP: SFP-10G-SR - Lượt xem: 1831
Giá: 2,299,000 VNĐ
(Giá chưa bao gồm VAT )
Bảo hành: 12 (Tháng)
Tình trạng: Hàng mới
Nhóm: Thiết bị mạng -» Network Transceivers
Trong kho: Còn hàng - 1 Cái
Xuất sứ: Chính hãng
  • Chi tiết
  • Thông số kỹ thuật
  • Download
  • Phản hồi khách hàng

Sản phẩm cùng loại

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL

Module Quang QLOGIC TRANSCEIVER 16GB/S SFP+ 850nm FTLF8529P3BCV-QL Mã sản phẩm : FTLF8529P3BCV-QL Hãng sản xuất : QLOGIC Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Tốc độ truyền tải tín hiệu : 16GB/S Bước sóng : 850nm Sử dụng : Sử dụng cho QLE2660 QLE2662 QLE2670 QLE2672 HBA


278 lượt xem
4,990,000 VNĐ
Mã SP: FTLF8529P3BCV-QL

Module Quang IBM SFP+10Gb/s Tranceiver 46C3449

Module Quang IBM SFP+10Gb/s Tranceiver 46C3449 Mã sản phẩm : 46C3449 Mã tương đương : AFBR-709SMZ-IB8 , N24591V Hãng sản xuất : IBM Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Loại cáp : 550m Multimode Fiber Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


256 lượt xem
2,990,000 VNĐ
Mã SP: 46C3449

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX8574D3BCL

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX8574D3BCL Mã sản phẩm : FTLX8574D3BCL Hãng sản xuất : FINISAR Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Loại cáp : 400m Multimode Datacom Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


305 lượt xem
2,800,000 VNĐ
Mã SP: FTLX8574D3BCL

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX1471D3BCL

Module Quang FINISAR SFP+10Gb/s Transceiver FTLX1471D3BCL Mã sản phẩm : FTLX1471D3BCL Hãng sản xuất : FINISAR Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Loại cáp : 10km Single Mode Datacom Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


353 lượt xem
2,900,000 VNĐ
Mã SP: FTLX1471D3BCL

Module Quang Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001

Module Quang Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001 Mã sản phẩm : FTLX8571D3BCV-IT Hãng sản xuất : Intel Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Sử dụng : Thiết bị Switch , Converter , DSLAM , SDH có cổng khe theo chuẩn SFP(Small from factor)


582 lượt xem
1,990,000 VNĐ
Mã SP: FTLX8571D3BCV-IT

Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B J9150A (Trắng)

Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B (Trắng) Mã sản phẩm : JD092B J9150A Hãng sản xuất : HP Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Sử dụng : Thiết bị switch HP series A5120 EI , A5500 EI , A5500 SI , A5800 , A5810 , A5820 , E4210G , E4500G , E4510G , E4800G , 


640 lượt xem
3,499,000 VNĐ
Mã SP: JD092B

Module Quang HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B J9151A (Trắng)

Module Quang HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B J9151A (Trắng) Mã sản phẩm : JD094B J9151A Hãng sản xuất : HP Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Sử dụng : Thiết bị Switch HP Series


387 lượt xem
7,499,000 VNĐ
Mã SP: JD094B

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng) Mã sản phẩm : SFP-10G-LR Hãng sản xuất : Cisco Xuất xứ : Chính hãng Loại sản phẩm : SFP Module Kết nối : LC Duplex connector Sử dụng : Switch Cisco Nexus 5000, 7000 Series


442 lượt xem
Call
Mã SP: SFP-10G-LR

Finisar XFP Module Thu Phát Quang 10.5Gbps LC Duplex FTLX8511D3-IT

Finisar XFP Module Thu Phát Quang 10.5Gbps LC Duplex FTLX8511D3-IT Hãng sản xuất : Finisar Xuất xứ : Malaysia Mã sản phẩm : FTLX8511D3 Loại sản phẩm : Multimode Datacom XFP Optical Transceiver Tính năng : Module thu phát quang học Tốc độ truyền tải dữ liệu : 10.5 Gbps Kết nối : Duplex LC connector


787 lượt xem
3,499,000 VNĐ
Mã SP: FTLX8511D3

Sản phẩm khác

Tags: