Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
1.362
Hôm qua
1.764
Tuần trước
13.571
Tháng trước
61.507
Tất cả
3.489.438

Aruba IAP-305(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JX945A

Giá: 11,980,000 VNĐ

Mã SP: JX945A

Tính năng:

Aruba IAP-305(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JX945A
Manufacturer : Aruba (HP)
Model : JX945A Part number : JX945A
Type : Indoor Access Point Wifi
Features : Multifunctional and affordable Aruba 210 series wireless access points (APs) maximize mobile device performance in medium-density, highperformance Wi-Fi environments.

Aruba IAP-305(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JX945A

11,980,000 VNĐ

Aruba IAP-215(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JW228A

Giá: 16,390,000 VNĐ

Mã SP: JW228A

Tính năng:

Aruba IAP-215(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JW228A
Manufacturer : Aruba (HP)
Model : IAP-215(RW) Part number : JW228A
Type : Indoor Access Point Wifi
Features : Multifunctional and affordable Aruba 210 series wireless access points (APs) maximize mobile device performance in medium-density, highperformance Wi-Fi environments.

Aruba IAP-215(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JW228A

16,390,000 VNĐ

Aruba IAP-207(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JX954A

Giá: 7,370,000 VNĐ

Mã SP: JX954A

Tính năng:

Aruba IAP-207(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JX954A
Manufacturer : Aruba (HP)
Model : IAP-207(RW) Part number : JX954A
Type : Indoor Access Point Wifi
Features : The affordable mid-range Aruba 207 Series access point delivers high performance 802.11ac for medium density enterprise environments. With the integrated BLE and supporting 802.3af power

Aruba IAP-207(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JX954A

7,370,000 VNĐ

Aruba IAP-205(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JW212A

Giá: 11,870,000 VNĐ

Mã SP: JW212A

Tính năng:

Aruba IAP-205(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JW212A
Manufacturer : Aruba (HP)
Model : IAP-205(RW) Part number : JW212A
Type : Indoor Access Point Wifi
Features : Multifunctional and affordable Aruba 200 series 802.11ac wireless APs maximize mobile device performance in medium-density enterprise Wi-Fi environments.

Aruba IAP-205(RW) 802.11n/ac Indoor Access Point Wifi - JW212A

11,870,000 VNĐ

Aruba IAP-103(RW) 802.11n Indoor Access Point Wifi - JW190A

Giá: 7,080,000 VNĐ

Mã SP: JW190A

Tính năng:

Aruba IAP-103(RW) 802.11n Indoor Access Point Wifi - JW190A
Manufacturer : Aruba (HP)
Model : IAP-103(RW) Part number : JW190A
Type : Indoor Access Point Wifi
Features : Cost effective dual-band coverage in mediumdensity enterprise Wi-Fi environments

Aruba IAP-103(RW) 802.11n Indoor Access Point Wifi - JW190A

7,080,000 VNĐ

Bộ phát Wifi Ruckus ZoneFlex P300 Outdoor Point To Point Wireless - 901-P300-XX01

Giá: Call

Mã SP: 901-P300-XX01

Tính năng:

Bộ phát Wifi Ruckus ZoneFlex P300 Outdoor Point To Point Wireless - 901-P300-XX01 
Hãng sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : Taiwan
Loại sản phẩm : Outdoor Point to Point wireless
Model : ZoneFlex P300 , Mã sản phẩm : 901-P300-XX01
Tính năng : là thiết bị phát sóng không dây Point to Point, mở ra hứa hẹn về 5GHz 802.11ac, cung cấp lưu lượng vô song.

Bộ phát Wifi Ruckus ZoneFlex P300 Outdoor Point To Point Wireless - 901-P300-XX01

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex 781-CM Outdoor Access Point - 901-7781-XXCM

Giá: Call

Mã SP: 901-7781-XXCM

Tính năng:

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex 781-CM Outdoor Access Point - 901-7781-XXCM
Hãng sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : Taiwan
Loại sản phẩm : Outdoor Access Point Wifi
Model : Zoneflex 781-CM , Mã sản phẩm : 901-7781-XXCM
Tính năng : Ruckus ZoneFlex 7781-CM là một điểm kết nối được xây dựng dựa trên sợi dây kết hợp băng tần kép 802.11n với một modem cáp tích hợp. Với công nghệ ăng ten thích nghi được cấp bằng sáng chế, 7781-CM cung cấp phạm vi và độ tin cậy chưa từng có cho các nhà khai thác cáp hệ thống (MSO).

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex 781-CM Outdoor Access Point - 901-7781-XXCM

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T710 Outdoor Access Point - 901-T710-XX01

Giá: Call

Mã SP: 901-T710-XX01

Tính năng:

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T710 Outdoor Access Point - 901-T710-XX01
Hãng sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : Taiwan
Loại sản phẩm : Outdoor Access Point Wifi
Model : Zoneflex T710 , Mã sản phẩm : 901-T710-XX01
Tính năng : Kết hợp các công nghệ được cấp bằng sáng chế của Ruckus và tốt nhất trong lớp Thiết kế cấp công nghiệp với các tính năng 802.11ac thế hệ kế tiếp để cung cấp ngành công nghiệp hàng đầu Hiệu năng Wi-Fi, độ tin cậy và độ phủ sóng đối với mật độ cao Triển khai ngoài trời.

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T710 Outdoor Access Point - 901-T710-XX01

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T301 Outdoor Access Point - 901-T301-XX01

Giá: Call

Mã SP: 901-T301-XX01

Tính năng:

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T301 Outdoor Access Point - 901-T301-XX01
Hãng sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : Taiwan
Loại sản phẩm : Outdoor Access Point Wifi
Model : Zoneflex T301 , Mã sản phẩm : 901-T301-XX01
Tính năng : Dòng Ruckus T301 là các điểm truy cập ngoài trời 802.11ac (dual-band) được thiết kế riêng cho các môi trường người dùng mật độ cao như sân vận động, sân bay, ga tàu lửa, trung tâm hội nghị và các khu vực đô thị lớn.

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T301 Outdoor Access Point - 901-T301-XX01

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T300 Outdoor Access Point - 901-T300-WW01

Giá: 21,990,000 VNĐ

Mã SP: 901-T300-WW01

Tính năng:

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T300 Outdoor Access Point - 901-T300-WW01
Hãng sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : Taiwan
Loại sản phẩm : Outdoor Access Point Wifi
Model : Zoneflex T300 , Mã sản phẩm : 901-T300-WW01
Tính năng : ZoneFlex T300 là điểm truy cập 802.11ac kép đầu tiên được thiết kế riêng cho các địa điểm công cộng có mật độ cao như sân bay, trung tâm hội nghị, trung tâm thương mại và trung tâm đô thị dày đặc khác.

Bộ Phát Wifi Ruckus ZoneFlex T300 Outdoor Access Point - 901-T300-WW01

21,990,000 VNĐ

Ruckus 902-0169-UK00 Power Adapter for ZoneFlex R700, 7982, 7962

Giá: 490,000 VNĐ

Mã SP: 902-0169-UK00

Tính năng:

Ruckus 902-0169-UK00 Power Adapter for ZoneFlex R700, 7982, 7962
Nhà sản xuất : Ruckus
Mã sản phẩm : 902-0169-UK00
Xuất xứ : Chính hãng
Tính năng : Cung cấp nguồn điện đến các thiết bị mạng wifi
Khả năng tương thích : Access Point Wifi Ruckus ZoneFlex R700, 7982, 7962

Ruckus 902-0169-UK00 Power Adapter for ZoneFlex R700, 7982, 7962

490,000 VNĐ

Aruba AP-220-MNT-W1 Wall Mount Kit HP 103 105 205 215 - JW046A

Giá: 1,590,000 VNĐ

Mã SP: JW046A

Tính năng:

Aruba AP-220-MNT-W1 Wall Mount Kit HP 103 105 205 215  - JW046A
Nhà sản xuất : Aruba , Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : JW046A , Model sản phẩm : AP-220-MNT-W1
Loại sản phẩm : Wall Mount Kit
Tính năng : Khay gắn treo tường dành cho thiết bị Wifi Aruba HP 103 105 205 215

Aruba AP-220-MNT-W1 Wall Mount Kit HP 103 105 205 215 - JW046A

1,590,000 VNĐ

Sonicwall VPN Wired SOHO Gen 6 Firewall 1 Yr TotalSecure 01-SSC-0651

Giá: 12,700,000 VNĐ

Mã SP: 01-SSC-0651

Tính năng:

Sonicwall VPN Wired SOHO Gen 6 Firewall 1 Yr TotalSecure 01-SSC-0651
Nhà sản xuất : Sonicwall
Mã sản phẩm : 01-SSC-0651
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : VPN Wired Firewall 
Dòng sản phẩm : Line SOHO , series TZ
Tính năng : Bảo vệ an ninh mạng và quản lý hệ thống ...

Sonicwall VPN Wired SOHO Gen 6 Firewall 1 Yr TotalSecure 01-SSC-0651

12,700,000 VNĐ

Nguồn Huntkey 180W Thinkcentre M82 M93P M92P E31,E73,H530 - HK280-21PP

Giá: 1,790,000 VNĐ

Mã SP: HK280-21PP

Tính năng:

Nguồn Huntkey 180W Thinkcentre M82 M93P M92P E31,E73,H530 - HK280-21PP
Nhà sản xuất : Huntkey
Mã sản phẩm : HK280-21PP
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Nguồn cho máy tính
Tương thích : Nguồn cho Lenovo Thinkcentre M82 M93P M92P E31,E73,H530 

Nguồn Huntkey 180W Thinkcentre M82 M93P M92P E31,E73,H530 - HK280-21PP

1,790,000 VNĐ

Bộ chuyển đổi quang Planet VC-234 4-Port Ethernet over VDSL2 Bridge

Giá: 2,390,000 VNĐ

Mã SP: VC-234

Tính năng:

Bộ chuyển đổi quang VC-234 4-Port Ethernet over VDSL2 Bridge
Nhà sản xuất : Planet
Mã sản phẩm : VC-234
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : VDSL2 Converter
Connect : 4 Port-Ethernet over VDSL2
Tính năng : Chuyển đổi quang Ethernet sang VDSL2 Bridge

Bộ chuyển đổi quang Planet VC-234 4-Port Ethernet over VDSL2 Bridge

2,390,000 VNĐ

Ribbon màu Datacard SD160 250 images - 534100-001-R003

Giá: 1,999,000 VNĐ

Mã SP: 534100-001-R003

Tính năng:

Ribbon màu Datacard SD160 250 images - 534100-001-R003
Hãng sản xuất : Datacard
Mã sản phẩm : 534100-001-R003
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : China
Loại sản phẩm : Mực in màu cho máy Datacard
Khả năng : Có thể in được 250 ảnh | Ribbon 
Khả năng tương thích : Ribbon màu dành cho máy Datacard SD160, SD260, SD360, SP25, SP25 Plus, SP35, SP35 Plus, SP55, SP55 Plus, SP55K, SP75, SP75 Plus Datacard card printers

Ribbon màu Datacard SD160 250 images - 534100-001-R003

1,999,000 VNĐ

Ribbon màu Datacard SP25 SP35 SP55 SP75 250 Images - 552854-204

Giá: 1,999,000 VNĐ

Mã SP: 552854-204

Tính năng:

Ribbon màu Datacard SP25 SP35 SP55 SP75 250 Images - 552854-204
Hãng sản xuất : Datacard
Mã sản phẩm : 552854-204
Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : China
Loại sản phẩm : Mực in màu cho máy Datacard
Khả năng : Có thể in được 250 ảnh | Ribbon 
Khả năng tương thích : Ribbon màu dành cho máy Datacard SP25 SP35 SP55 SP75

Ribbon màu Datacard SP25 SP35 SP55 SP75 250 Images - 552854-204

1,999,000 VNĐ

Ruckus ZoneDirector 1200 Wi-Fi Controller - 901-1205-UK00

Giá: 21,499,000 VNĐ

Mã SP: 901-1205-UK00

Tính năng:

Ruckus ZoneDirector 1200 Wi-Fi Controller - 901-1205-UK00
Mã sản phẩm : 901-1205-UK00
Hãng sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Smart Wireless LAN Controller
Model : ZoneDirector 1200
Tính năng : Wi-Fi Controller For Businesses

Ruckus ZoneDirector 1200 Wi-Fi Controller - 901-1205-UK00

21,499,000 VNĐ

IBM Data Cartridge LTO Ultrium 7 6TB - 38L7302

Giá: Call

Mã SP: 38L7302

Tính năng:

IBM Data Cartridge LTO Ultrium 7 6TB - 38L7302
Mã sản phẩm : 38L7302
Hãng sản xuất : IBM
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Data Cartridge
Công nghệ :  LTO Ultrium 7
Dung lượng : 6TB native , 15TB compress

IBM Data Cartridge LTO Ultrium 7 6TB - 38L7302

Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B J9150A (Trắng)

Giá: 3,499,000 VNĐ

Mã SP: JD092B

Tính năng:

Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B (Trắng)
Mã sản phẩm : JD092B J9150A
Hãng sản xuất : HP
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : SFP Module
Kết nối : LC Duplex connector
Sử dụng : Thiết bị switch HP series A5120 EI , A5500 EI , A5500 SI , A5800 , A5810 , A5820 , E4210G , E4500G , E4510G , E4800G , 

Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B J9150A (Trắng)

3,499,000 VNĐ

Module Quang HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B J9151A (Trắng)

Giá: 7,499,000 VNĐ

Mã SP: JD094B

Tính năng:

Module Quang HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B J9151A (Trắng)
Mã sản phẩm : JD094B J9151A
Hãng sản xuất : HP
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : SFP Module
Kết nối : LC Duplex connector
Sử dụng : Thiết bị Switch HP Series

Module Quang HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver JD094B J9151A (Trắng)

7,499,000 VNĐ

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)

Giá: Call

Mã SP: SFP-10G-LR

Tính năng:

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)
Mã sản phẩm : SFP-10G-LR
Hãng sản xuất : Cisco
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : SFP Module
Kết nối : LC Duplex connector
Sử dụng : Switch Cisco Nexus 5000, 7000 Series

Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)

Engenius EUB9707 Wireless-N Mini Adapter IEEE 802.11b/g/n 150Mbps

Giá: 199,000 VNĐ

Mã SP: EUB9707

Tính năng:

Engenius EUB9707 Wireless-N Mini Adapter IEEE 802.11b/g/n 150Mbps
Hãng sản xuất : Engenius
Mã sản phẩm : EUB9707
Loại sản phẩm : Wireless Adapter
Giao diện : USB 2.0
Tính năng : Là bộ chuyển đổi mạng không giây , giao diện USB , mang lại hiệu suất vượt trội gấp 3 lần với các thiết bị thông thường , có thể kết kết nối tới desktop, Laptop...

Engenius EUB9707 Wireless-N Mini Adapter IEEE 802.11b/g/n 150Mbps

199,000 VNĐ

Bộ nguồn 220W Dell Inspiron i3647 slim 429K9 05NV0T 5NV0T HK320-85FP

Giá: 1,799,000 VNĐ

Mã SP: 429K9

Tính năng:

Bộ nguồn 220W Dell Inspiron i3647 slim 429K9 05NV0T 5NV0T HK320-85FP
Hãng sản xuất : Dell , xuất xứ chính hãng
Mã sản phẩm : 429K9 , tương đương : 05NV0T 5NV0T HK320-85FP
Công suất : 220W , điện áp : 100 - 240 V 
Khã năng tương thích : Dell Inspiron i3647 slim

Bộ nguồn 220W Dell Inspiron i3647 slim 429K9 05NV0T 5NV0T HK320-85FP

1,799,000 VNĐ

Sản phẩm khác

Tags: