Giỏ hàng của bạn

Bạn chưa chọn sản phẩm nào..!

Danh mục sản phẩm

Thống kê truy cập

Hôm nay
422
Hôm qua
1.563
Tuần trước
10.165
Tháng trước
56.366
Tất cả
3.113.005

Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS1200 Outdoor Access Point (Trắng)

Giá: Call

Mã SP: ENS1200

Tính năng:

Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS1200 Outdoor Access Point (Trắng)
Hãng sản xuất : Engenius , Màu sắc : Trắng
Mã sản phẩm : ENS1200
Xuất xứ : Chính hãng , sản xuất : Đài Loan
Loại thiết bị : Access Point Wifi Outdoor
Chế độ vận hành : Access Point, WDS AP / WDS Bridge
Đặc điểm nổi bật : Dual Radio, 5GHz 802.11a/n/ac and 2.4GHz 802.11b/g/n

Bộ Phát Sóng Wifi Engenius ENS1200 Outdoor Access Point (Trắng)

Bộ phát sóng Wifi Engenius EAP1200H Dual-Band AC1200 Wireless Indoor Access Point (Trắng)

Giá: Call

Mã SP: EAP1200H

Tính năng:

Bộ phát sóng Wifi Engenius EAP1200H Dual-Band AC1200 Wireless Indoor Access Point (Trắng)
Nhà sản xuất : Engenius , Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : EAP1200H
Loại sản phẩm : Access Point Wifi Indoor
Kiểu thiết kế : Đĩa bay ốp trần
Phương thức hoạt động : Access Point | WDS Bridge | WDS Access Point

Bộ phát sóng Wifi Engenius EAP1200H Dual-Band AC1200 Wireless Indoor Access Point (Trắng)

Ruckus Wireless Access Point ZoneFlex C110

Giá: Call

Mã SP: ZoneFlex C110

Tính năng:

Ruckus Wireless Access Point ZoneFlex C110
Hãng sản xuất : Ruckus
Dòng đời sản phẩm : ZoneFlex C110
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Access Point Wifi
Tương thích : Indoor
Tính năng : Các ZoneFlex C110 kết hợp một điểm truy cập Wave 2, một DOCSIS modem cáp 3.0 và một Switch để cung cấp kết nối có dây và không dây trên cáp đồng trục

Ruckus Wireless Access Point ZoneFlex C110

HP 103 Instant Dual Radio 802.11n (WW) Aruba Access Point - JL188A

Giá: 6,899,000 VNĐ

Mã SP: JL188A

Tính năng:

HP 103 Instant Dual Radio 802.11n (WW) Aruba Access Point - JL188A
Nhà sản xuất : Aruba , Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : JL188A , Model sản phẩm : Instant 103 Aruba
Loại sản phẩm : Access Point Wifi Indoor
Tính năng : Thiết bị phát sóng Wifi Mạng không dây - nhanh, đáng tin cậy

HP 103 Instant Dual Radio 802.11n (WW) Aruba Access Point - JL188A

6,899,000 VNĐ

HP 205 Instant Access Point Wifi Aruba Indoor - JL184A

Giá: 10,999,000 VNĐ

Mã SP: JL184A

Tính năng:

HP Instant 215 Aruba Wireless Access Point Wifi - JL186A
Nhà sản xuất : Aruba , Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : JL186A , Model sản phẩm : Instant 215 Aruba
Loại sản phẩm : Access Point Wifi Indoor
Tính năng : Thiết bị phát sóng Wifi Mạng không dây - nhanh, đáng tin cậy

HP 205 Instant Access Point Wifi Aruba Indoor - JL184A

10,999,000 VNĐ

HP Nguồn Đa năng 3xx Access Point Wifi Universal Power Supply - JL017A

Giá: Call

Mã SP: JL017A

Tính năng:

HP Nguồn Đa năng 3xx Access Point Wifi  Universal Power Supply - JL017A
Nhà sản xuất : HP , Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : JL017A
Loại sản phẩm : Power Supply
Tính năng : Cung cấp nguồn cho thiết bị wifi HP
Khả năng tương thích : HP Cloud-Managed Access Points: 350 , 355 , 365

HP Nguồn Đa năng 3xx Access Point Wifi Universal Power Supply - JL017A

HP Instant 215 Aruba Wireless Access Point Wifi - JL186A

Giá: 15,290,000 VNĐ

Mã SP: JL186A

Tính năng:

HP Instant 215 Aruba Wireless Access Point Wifi - JL186A
Nhà sản xuất : Aruba , Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : JL186A , Model sản phẩm : Instant 215 Aruba
Loại sản phẩm : Access Point Wifi Indoor
Tính năng : Thiết bị phát sóng Wifi Mạng không dây - nhanh, đáng tin cậy

HP Instant 215 Aruba Wireless Access Point Wifi - JL186A

15,290,000 VNĐ

902-0173-UK00 Ruckus Wireless Adapter 48 V DC

Giá: 449,000 VNĐ

Mã SP: 902-0173-UK00

Tính năng:

902-0173-UK00 Ruckus Wireless PoE Adapter 48 V DC
Nhà sản xuất : Ruckus
Mã sản phẩm : 902-0173-UK00
Xuất xứ : Chính hãng
Tính năng : Cung cấp nguồn điện đến các thiết bị mạng wifi
Khả năng tương thích : Access Point Wifi Ruckus ZoneFlex 7321 , 7372 , 7352 , 7372-E , R300 , R500 , R510 , R600

902-0173-UK00 Ruckus Wireless Adapter 48 V DC

449,000 VNĐ

902-0162-UK00 Ruckus Wireless PoE Adapter 48 V DC

Giá: 1,450,000 VNĐ

Mã SP: 902-0162-UK00

Tính năng:

 902-0162-UK00 Ruckus Wireless PoE Adapter 48 V DC
Nhà sản xuất : Ruckus
Mã sản phẩm : 902-0162-UK00
Xuất xứ : Chính hãng
Tính năng : Cung cấp dữ liệu và nguồn điện đến các thiết bị mạng wifi với vai trò PoE (Power over Ethernet ) 
Bảo vệ các thiết bị khỏi hiện tượng quá áp, dòng điện ngắn mạch với việc ngắt kết nối khi có sự cố xảy ra như sét đánh, quá tải điện áp...
Cung cấp nguồn cho thiết bị khả năng mở rộng lên tới 100m
Khả năng tương thích : Access Point Wifi Ruckus 7731, P300, R710, R700, R600, R500, R510, R300, R310, 7982, 7372, 7352, 7321, H500, 7055, T300, T301 .

902-0162-UK00 Ruckus Wireless PoE Adapter 48 V DC

1,450,000 VNĐ

Cable 12G External HD Mini-SAS 4-Lane (1)SFF-8644 to (2)SFF-8644

Giá: Call

Mã SP: (1)SFF-8644 to (2)SFF-8644

Tính năng:

Cable 12G External HD Mini-SAS 4-Lane (1)SFF-8644 to (2)SFF-8644
Hãng sản xuất : Hàng công ty
Loại sản phẩm : Cable 12G External HD Mini-SAS
Kết nối : 1 x SFF-8644 To 2 x SFF-8644
Chiều dài cáp : 1m | 2m
Truyền tãi dữ liệu : Hỗ trợ 12GB / s
Tính năng : Thiết kế mới nhất cho việc thực hiện các giải pháp HD SAS nối bên ngoài.

Cable 12G External HD Mini-SAS 4-Lane (1)SFF-8644 to (2)SFF-8644

Finisar XFP Module Thu Phát Quang 10.5Gbps LC Duplex FTLX8511D3

Giá: 3,499,000 VNĐ

Mã SP: FTLX8511D3

Tính năng:

Finisar XFP Module Thu Phát Quang 10.5Gbps LC Duplex FTLX8511D3
Hãng sản xuất : Finisar
Xuất xứ : Malaysia
Mã sản phẩm : FTLX8511D3
Loại sản phẩm : Multimode Datacom XFP Optical Transceiver
Tính năng : Module thu phát quang học
Tốc độ truyền tải dữ liệu : 10.5 Gbps
Kết nối : Duplex LC connector

Finisar XFP Module Thu Phát Quang 10.5Gbps LC Duplex FTLX8511D3

3,499,000 VNĐ

HP Scanjet 200 Flatbed Scanner (L2734A)

Giá: 1,499,000 VNĐ

Mã SP: L2734A)

Tính năng:

HP Scanjet 200 Flatbed Scanner (L2734A)
Hãng sản xuất : HP
Xuất xứ : Chính hãng
Tình trạng sản phẩm : (End of life) Full box
Dòng đời : Scanjet 200
Mã sản phẩm : L2734A
Công nghệ sử dụng : Flatbed Scanner
Màu sắc : Đen
Đặc điểm nổi bật : Hình ảnh chi tiết lên đến 2400 x 4800 dpi, 48-bit màu

HP Scanjet 200 Flatbed Scanner (L2734A)

1,499,000 VNĐ

HP DDR3 500203-061 4GB PC310600R-9 1333MHZ DIMM DL360 G6 G7 500658-B21

Giá: 749,000 VNĐ

Mã SP: 500203-061

Tính năng:

HP DDR3 500203-061 4GB PC310600R-9 1333MHZ DIMM DL360 G6 G7 500658-B21
Hãng sản xuất : HP
Xuất xứ : Chính hãng
Tình trạng sản phẩm : (End of life) Renew
Dòng đời : PC310600R-9
Mã sản phẩm : 500203-061 , 500658-B21
Công nghệ sử dụng : DDR3 , Bus speed 1333 MHz , DIMM
Dung lượng bộ nhớ : 4GB
Khả năng tương thích : HP PROLIANT SERVER
(BL280c , BL460c , DL100 DL160 , DL160se , DL170h DL180 , DL320 , DL360 , DL370 , DL380 , ML150 ,  ML330 ,  ML350) x G6 G7 , ML370 G6

HP DDR3 500203-061 4GB PC310600R-9 1333MHZ DIMM DL360 G6 G7 500658-B21

749,000 VNĐ

Intel Server Board S5520HC Intel® 5520

Giá: 3,999,000 VNĐ

Mã SP: S5520HC

Tính năng:

Intel Server Board S5520HC Intel® 5520
Hãng sản xuất : Intel
Xuất xứ : Chính hãng
Tình trạng sản phẩm : (End of life) Renew
Dòng đời : S5520HC
Chân cắm : LGA1366
Dòng sản phẩm tương thích : 39565, 47915

Intel Server Board S5520HC Intel® 5520

3,999,000 VNĐ

Cisco 37-1090-01 Cáp USB (Type A to Mini B) Console Cable 6ft

Giá: 349,000 VNĐ

Mã SP: 37-1090-01

Tính năng:

Cisco 37-1090-01 Cáp USB (Type A to Mini B) Console Cable 6ft
Mã sản phẩm : 37-1090-01
Hãng sản xuất : Cisco
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Cáp console USB
Chiều dài cáp : 6ft (1.83m)
Kết nối : 1 x USB Type A to 1 x USB Type B mini
Ứng dụng : Hoạt động tốt với các thiết bị Cisco , cung cấp kết nối mini USB loại B ở một đầu phù hợp với giao diện trên router Cisco hoặc switch , đầu còn lại có cổng USB tiêu chuẩn loại A kết nối được tìm thấy trên hầu hết các máy tính Windows và Apple

Cisco 37-1090-01 Cáp USB (Type A to Mini B) Console Cable 6ft

349,000 VNĐ

Cáp tin hiệu USB-COM (RS232 DB9)

Giá: 149,000 VNĐ

Mã SP: USB-COM

Tính năng:

Cáp tin hiệu USB-COM (RS232)
Xuất xứ : Hàng công ty
Loại sản phẩm : Cáp chuyển đổi cổng USB sang cổng COM (RS232 DB9)
Mã sản phẩm : USB-COM
Chiều dài cáp : 1m
Ứng dụng : cho các máy móc tự động hóa, ATM, thiết bị ý tế...

Cáp tin hiệu USB-COM (RS232 DB9)

149,000 VNĐ

IBM 45D1076 Network Adapter Card XF SR 10GB Single Port

Giá: 2,999,000 VNĐ

Mã SP: 45D1076

Tính năng:

IBM 45D1076 Network Adapter Card XF SR 10GB Single Port
Hãng sản xuất : IBM
Loại sản phẩm : Ethernet Network Adapter Card
Mã sản phẩm : 45D1076
Xuất xứ : Chính hãng
Công nghệ kết nối :  Single SFP+
Giao diện : PCI Express 2.0 x8
Khả năng tương thích : Server IBM

IBM 45D1076 Network Adapter Card XF SR 10GB Single Port

2,999,000 VNĐ

Cáp cisco SFP-H10GB-CU3M SFP 10G networking cable 3m

Giá: 1,000,000 VNĐ

Mã SP: SFP-H10GB-CU3M

Tính năng:

Cáp cisco SFP-H10GB-CU3M SFP 10G networking cable 3m 
Nhà sản xuất : Cisco
Xuất xứ : Chính hãng
Tình trạng sản phẩm : Renew
Mã sản phẩm : SFP-H10GB-CU3M
Loại sản phẩm : Networking cable SFP
Kết nối : 1 x SFP 10 GB To 1 x SFP 10 GB
Tiết diện dây (AWG) : 24
Khả năng truyền tải dữ liệu : 10Gbps
Khả năng tương thích : Cisco system switch
Các mã sản phẩm tương đương : SFP-H10GB-CU1M , SFP-H10GB-CU5M

Cáp cisco SFP-H10GB-CU3M SFP 10G networking cable 3m

1,000,000 VNĐ

HP MNPA19 Mellanox Network Interface Card 10GB Single Port - MNPA19

Giá: 2,499,000 VNĐ

Mã SP: MNPA19

Tính năng:

HP MNPA19 Mellanox Network Interface Card 10GB Single Port  - MNPA19
Hãng sản xuất : Mellanox
Loại sản phẩm : Ethernet Network Adapter Card
Mã sản phẩm : 671798-001 , 666172-001 , MNPA19-XTR
Xuất xứ : Chính hãng
Hình thức  : Plug-in Card
Công nghệ kết nối :  Single SFP+
Giao diện : PCI Express 2.0 x8
Khả năng tương thích : HP Proliant Server

HP MNPA19 Mellanox Network Interface Card 10GB Single Port - MNPA19

2,499,000 VNĐ

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km Transceiver Module

Giá: 3,999,000 VNĐ

Mã SP: GLC-LH-SMD

Tính năng:

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km Transceiver Module
Hãng sản xuất : Cisco
Mã sản phẩm : GLC-LH-SMD
Xuất xứ : Chính hãng
Loại sản phẩm : Cisco 1000BASE-LX/LH Ethernet SFP
Khoảng cách truyền : Up-to 10km over SMF @ 1Gbps
Bước sóng : 1310nm Duplex SFP Transceiver
Loại cáp : Single mode | Multi mode
Kết nối trong : dual LC/PC connector
Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km Transceiver Module

3,999,000 VNĐ

IBM Tray 3.5 Inch SAS | SATA Hard Drive R720 R520 R420 - 0G302D 0F238F 0X968D

Giá: 749,000 VNĐ

Mã SP: 0G302D 0F238F 0X968D

Tính năng:

IBM Tray 3.5 Inch SAS | SATA Hard Drive R720 R520 R420 - 0G302D 0F238F 0X968D
Hãng sản xuất : IBM
Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : 0G302D 0F238F 0X968D
Loại sản phẩm : Tray Hard Drive
Kích cở : 3.5 inch
Màu sắc : Bạc
Khả năng tương thích : SAS | SATA Hard Drive Server Dell R720 R710 R520 R510 R420 R410…

IBM Tray 3.5 Inch SAS | SATA Hard Drive R720 R520 R420 - 0G302D 0F238F 0X968D

749,000 VNĐ

IBM 40K9612 PDU Power Cord DPI 32a Line Cord (IEC 309 P+N+G) - 39M5414

Giá: 3,499,000 VNĐ

Mã SP: 40K9612

Tính năng:

IBM 40K9612 PDU Power Cord DPI 32a Line Cord (IEC 309 P+N+G) - 39M5414
Hãng sản xuất : IBM
Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : 39M5414 , 40K9612
Loại sản phẩm : PDU Power Cord
Chiều dài Cáp : 3m
Công suất tối đa : 7680V
Khả năng tương thích : 1U 12 C13 switched and monitored DPI PDU

IBM 40K9612 PDU Power Cord DPI 32a Line Cord (IEC 309 P+N+G) - 39M5414

3,499,000 VNĐ

Syba Card Mở Rộng PCI-Express x1 to 4 RS232 - SD-PEX15011

Giá: 1,699,000 VNĐ

Mã SP: SD-PEX15011

Tính năng:

Syba Card Mở Rộng PCI-Express x1 to 4 RS232  - SD-PEX15011
Hãng sản xuất : Syba
Xuất xứ : Chính hãng
Mã sản phẩm : SD-PEX15011
Loại sản phẩm : Card Mở Rộng
Tính năng : Chuyển đổi cổng PCI Express x1 sang 4 cổng RS232
Hệ điều hành hỗ trợ : Windows 7 /Vista /XP 32/64-bit, Windows 2000, Microsoft Server 2003, Linux, Mac
Tương thích : 16C550 UARTs

Syba Card Mở Rộng PCI-Express x1 to 4 RS232 - SD-PEX15011

1,699,000 VNĐ

Hard Drive Tray IBM 3650 M5, 3850X6, 3950X6 2.5 Inch - 00E7600

Giá: 699,000 VNĐ

Mã SP: 00E7600

Tính năng:

Hard Drive Tray IBM 3650 M5, 3850X6, 3950X6 2.5 Inch - 00E7600
Hãng sản xuất : IBM
Xuất xứ : Chính hãng , sản xuất tại : China
Mã sản phẩm : 00E7600
Loại sản phẩm : Tray Hard Drive
Size : 2.5 inch
Tương thích : System (x3100 , x3250 , x3650 , x3850) M5 ; System (x3850 , x3950) X6

Hard Drive Tray IBM 3650 M5, 3850X6, 3950X6 2.5 Inch - 00E7600

699,000 VNĐ

Sản phẩm khác

Tags: